Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 465,468

1. bachpro89

bachpro89 Thành viên cấp 3

2. Hồ Duy

Hồ Duy Mới đăng kí

Ai đó giúp e xóa chữ và Watermark trên hình với e đang cần gấp ạ :((
    [​IMG] [​IMG]
  3. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- @Hồ Duy: Cái này phải mua chứ không xóa được nha bạn.
  4. Phạm Anh Phương

Phạm Anh Phương Mới đăng kí

nhờ mọi người tháo cái khăn xuống dùm em được ko ạh :D :D :D
  5. lamtac94

lamtac94 Thành viên cấp 1

6. lamtac94

lamtac94 Thành viên cấp 1

Xin phép được nhờ pic cuối ạ, làm phiền các bác quá :">
  7. manhvu

manhvu Mới đăng kí

các bác ghép giúp em 3 tatto này với
    mặt quỷ ở ngục phải và 2 con chép chạy dọc từ vai xuống quá khủy tay phải 1 đoạn,kiểu như này nnYeEwh.jpg không phải hết cánh tay đâu,
    các bác giúp e với ạ
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/2/17
    hatay1712 thích bài viết này
  8. thdung001

thdung001 Mới đăng kí

Mấy bác ơi giúp e xóa 2 đứa nhỏ trong ảnh với ạ :D
    Hoặc xóa hết mọi thứ chỉ lấy cái nền ở sau với khung màu hồng thôi thì càng tốt ạ :D Tks các bác
    Chỉnh sửa lần cuối: 27/2/17
  9. erikator

erikator Thành viên cấp 1

nhờ anh em ghép hộ hình dưới thay vào hawkeye (anh cầm cung). Xin cảm ơn trước :) OLuaDh0.jpg

10. Khanhthien

Khanhthien Mới đăng kí

drive.google.com/file/d/0B149Z5X-uhS5OW44VWxydkNPckU/view

Em có tấm ảnh chụp ngày mẹ em lục tuần ạ! Mong mọi ngươi giúp em chỉnh sửa và ghép nền đơn giản nhưng sang trọng đừng ghép kiểu sến sên ạ! :( em cám ơn ạ! Em muốn rửa một tấm thật bự để phòng khách tặng mẹ em! Cám ơn mọi ngươi
    Chỉnh sửa lần cuối: 7/3/17
  11. hồngđức

hồngđức Mới đăng kí

Chào mọi người, em muốn làm tấm hình cái ví của e bị rách 1 đường ngay giữa bóp, bên trái (giống như kiểu xài lâu ngày bị rách téc ra) mong ai đó giúp e với!
    [​IMG][/IMG]
  12. taycuong76

taycuong76 Mới đăng kí

13. KIGVON

KIGVON Mới đăng kí

Mọi người giúp e xóa số 10 đổi thành số 3 được không ạ
  14. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

KIGVONtaycuong76 thích bài viết này.
  15. KIGVON

KIGVON Mới đăng kí

e cam on =))
  16. leethink

leethink Mới đăng kí

sợ quá đi tap gym chụp trộm dk ông đầu trọc .có mẹ nào cho ông này cái bánh xe phong hỏa phụt lửa ra dk ko
  17. gellymongji96

gellymongji96 Mới đăng kí

Em chào các bác ạ, tình hình là e vừa chụp được 1 tấm hình nhìn khá có tâm, các bác có thể blend hộ em tí và ghép hình kong giống bên dưới vào kiểu như đang đứng sau các dãy núi đằng sau được không ạ, em cảm ơn nhiều ạ.
  18. Mr Noob

Mr Noob Mới đăng kí

Xin chào Ad
    Mình có 14 tấm hình cần chỉnh sửa, mình sẽ trả phí khoảng 2 Triệu trọn gói, cần bạn nào có tâm và có...tay chút thì alo mình 0902..44..55..97 ( Huy ).
    Chỉnh ra sao ? Số là thằng này tóc xấu quá, nó thấy tóc nó nhọ nên muốn chỉnh lại. Tùy các bạn, làm sao làm, thêm mũ nón hay cắt ghép sao cho đẹp là được. Hình chụp rõ nét, không chỉnh gì thêm. Các bạn có óc hài hước vui lòng next giúp e, em không muốn bị troll ảnh, nhờ nghiêm túc.
    Xin lỗi vì mình là thành viên mới, lâu lắm không vào 4rum nào nên cũng không rành. Mình thật sự đang cần giúp đỡ. Nếu Ad thấy đăng sai thì move giúp ạ. Tks
    tranvan.muon thích bài viết này
  19. Đinh thị thu hiền

Đinh thị thu hiền Mới đăng kí

Chào các anh chị trong diễn đàn, EM tên Hiền, Hiện tại e đang sinh sống và làm việc tại Hà nội. Với mong muốn Rửa cho BỐ MẸ 1 BỨC ẢNH LỚN ĐỂ TREO TƯỜNG. Vì ngày xưa lấy nhau Bố mẹ ko có điều kiện chụp ảnh cưới. Sống gần 50 mươi năm mà Bố và mẹ chưa có 1 bức hình chung nào cả.
    Nên em rất mong các ANH , Chị Có Tay nghề giúp e Chọn 1 trong 3 bức ảnh dưới Chỉnh sửa bức ảnh thật Hài hòa nhất CHO bỐ MẸ.
    Em xin cảm ơn ạ ! CAC ANH GIUP E
    Chỉnh sửa lần cuối: 24/3/17
  20. blackcattth

blackcattth Thành viên cấp 1

dạo này bị sao mà ko thấy hình gì hết ta ???

Ủng hộ diễn đàn