Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả ghép hình, thay nền thì post vào đây! Ko lập topic mới

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Phạm Hữu Dư, 22/3/13.

Lượt xem: 415,279

1. weone

weone Thành viên cấp 2

Có phí thì pm mình, chứ free chắc không ai làm cho đâu bạn TodxD, mình lấy giá rẻ cho.
    tranvan.muon thích bài viết này
  2. namle1090

namle1090 Mới đăng kí

sao mình đăng bài không được nhỉ, k thấy mục đăng topic
  3. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@namle1090 : Đăng các thứ về sửa lại ảnh, là nói ngay chổ này nè, hok cần tìm đâu xa xôi.
  4. thuyvtt

thuyvtt Banned

TUYỆT VỜI KHI MÔ CÓ ẢNH ĐEN ĐEN lên này nhờ tách màu hộ
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. cương minh

cương minh Mới đăng kí

Mọi người ơi giúp em với ạ, sắp đến giỗ đầu bố em nên em muốn rửa cho bố 1 tấm ảnh chân dung để treo ngoài cổng, nhưng em lại chưa có kỹ năng photoshop, mọi người giúp em với ạ :(
  6. Đặng Văn Hải 1995

Đặng Văn Hải 1995 Mới đăng kí

Các ac trong rum giúp giùm e vs ạ. Quả thật e ko chuyên nghành chỉnh ảnh ạ. Mà cty e muốn e chỉnh sửa ảnh sản phẩm để đăng lên web site ạ. E mong nhận đc sự giúp đỡ của các ac ....
  7. conan1907

conan1907 Mới đăng kí

Chào mọi người,
    Mình có tải 1 file photoshop về và muốn thay đổi hình trong áo thun. Trong file có chữ " Place your artwork here" mà không biết đổi làm sao, lên google cũng ko biết search từ khóa là gì?
    Mọi người chỉ mình cách làm nhé
    Code:
    https://drive.google.com/open?id=14Z52P5WJBtUFuDwTYAGTEmx-x8QC2YZc
    Cám ơn mọi người nhiều.
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

@conan1907 - File này là file Mockup-Tshirt nhé. Họ đã lằm sẵn cho mình rồi, nếu bạn biết sử dụng Photoshop thì quá đơn giãn chỉ cần thay nội dung của bạn đã thiết kế vào thôi. Những dạng Mockup này bạn Search trên mạng rất nhiều đa dạng ngành nghề có những cái Free và cũng có những cái họ bán và muốn dùng thì mua. Mục đích của Mockup nó giống như bản Demo cho sản phẩm giúp người đi thuê thiết kế hình dung được cụ thể và rõ ràng hơn khi sản phẩm làm ra nó sẽ gần tương tự như vậy. Trong công việc như mình đôi khi cũng dùng Mockup này nhiều có những cái sử dụng sẵn có và có những cái phải tự tạo ra Mockup để phù hợp và theo tính chất công việc.
  9. conan1907

conan1907 Mới đăng kí

K.Trang Cám ơn bạn đã chia sẻ. Mình đang tìm hiểu photoshop thêm nên không biết nhiều lắm.
  10. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

@conan1907. Vậy thì bạn cứ tìm hiểu đi, nhiều công việc sau này cần sử dụng Mockup, những cái có sẵn thì không nói nhưng những cái ko có thì buộc phải tự tạo Mokup trực tiếp trên sản phẩm của khách hàng.
  11. ungtoanphi

ungtoanphi Mới đăng kí

Cả nhà ơi mình mài mò từ sáng giờ cắt đuợc bức hình này mà bây giờ không biết chọn hình nền nào cho phù hợp để ghép với bức hình này, anh em cho mình xin với ạ.
    Anh em ghép vào giúp mình thì cảm ơn nhiều lắm ạ.[​IMG] [​IMG]
  12. dinhthupc

dinhthupc Mới đăng kí

trông oki mà các bác
  13. xiuxuxi

xiuxuxi Mới đăng kí

Ảnh đẹp các bác nhờ :D

14. Lâm Duyên

Lâm Duyên Thành viên cấp 1

Mình có một tấm hình này muốn nhờ mọi người vẽ lại dùm file vector cái ánh sáng trắng đó, ko cần vẽ cái chai. Mail mình là tringuyen3005@gmail.com, CÓ TRẢ PHÍ [​IMG]
  15. Mr.Dinh Designer

Mr.Dinh Designer Mới đăng kí

Tôi không xóa được nền do chủ thể có màu giống với nền, chỉ giúp với ạ !
  16. Anh Design - GV

Anh Design - GV Thành viên cấp 2

#3615 Cái này bạn xài Pentool để tách nha!

Ủng hộ diễn đàn