Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả]Giúp đỡ làm lại cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Bạn Tốt, 30/6/15.

Lượt xem: 3,278

1. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

đề nghị bác Phạm Hữu Dư thêm vào một mục nhờ vả làm gì đó có tốn chất xám hay công của anh em thì NT xác nhạn qua tổng đài của Vietdesign...vvv :D :D
  2. thietkenha24h

thietkenha24h Mới đăng kí

vô box nhờ vả là đúng rồi. bác thớt tinh tế lúc đầu mời ae ly cf hay j đó đại loại thì vui vẻ cả làng. lời nói ko mất tiền mua.. mà. haha
  3. Bạn Tốt

Bạn Tốt Mới đăng kí

Em ở tận Cao Bằng mời các thánh thì các thánh cũng chịu. Nói chung là cần giúp đỡ lắm mời nhờ vả.
  4. dienbinh

dienbinh Thành viên cấp 2

Bạn này cũng rảnh dữ ta, không biết làm mà dám nhận lời giúp người khác, chắc là giúp cho ba vợ tương lai nên cố nhận, nhận rồi mới biết mình không làm được
  5. duong8x

duong8x Thành viên cấp 2

6. GiangCoi

GiangCoi Thành viên cấp 1

e góp ý với bác Phạm Hữu Dư là thêm cái mục nhờ vả Free vào chứ.
  7. leolemon

leolemon Thành viên cấp 2

Bạn ơi, trên đất trời mà post chữ đỏ với to thế kia là đảo luôn đấy bạn :D, thái độ ko tốt. Góp ý thế thôi, mình cũng ko làm ko công bao giờ ^^
  8. Gurl

Gurl Thành viên cấp 3

Thẻ điện thoại đê, rồi ngta đồ lại logo choa :3
  9. Nguyễn Phước Thành

Nguyễn Phước Thành Thành viên cấp 1

làm cái này ngồi vẽ cm mới ra được cái hình. Thế đếu nào bảo trả công 10k tiền in :|! Thớt ko tính cả tiền điện, tiền công, tiền hao mòn đít à :))))

Ủng hộ diễn đàn