Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[nhờ vả] Giúp em cài photoshop với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi kps2bi, 6/7/14.

Lượt xem: 1,934

1. kps2bi Mới đăng kí

E cài pst mãi không được các bác ạ.cả bản cs3 cũng không được.sáng mai bác nào rảnh teamview giúp em với ạ :( em đang online bằng điện thoại bác nào rảnh nháy vào số 0972161052 em gọi lại nhé

...
  2. buonvimua

buonvimua Thành viên cấp 2

bị lỗi gì mà ko cài đc
  3. kps2bi

kps2bi Mới đăng kí

buonvimua e cũng k biết bác ạ.máy e vừa gohst lại vẫn k được. Cài xong bật lên được phút là tự tắt luôn
  4. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Xung đột rồi, kiểu này lại dùng Win XP hả thớt?
  5. kps2bi

kps2bi Mới đăng kí

6. Hồng Sơn

Hồng Sơn Helper

- Có nhiều nguyên nhân gây ra lỗi kiểu này lắm thớt. Thử xóa đi cài lại hoặc cài lại hệ điều hành xem (khuyên thớt nên dùng Win7 trở đi để ít bị lỗi)
    kps2bi thích bài viết này
  7. Mạnh81

Mạnh81 Thành viên cấp 1

Sao win7 lại ko cài được photoshop cs3 nhỉ anh em?
  8. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

xung dột phần mềm, XPpart2 xai pts cung binh thường, bạn coi lại phần mềm diêt virut
  9. kps2bi

kps2bi Mới đăng kí

thanhiep01 mây hôm về quê k có 3g :D bác nói rõ hơn đc k ạ.phải gỡ diệt virut à bác
  10. thanhiep01

thanhiep01 Thành viên cấp 3

tắt internet trước khi cài ,
  11. Tiny Love

Tiny Love Thành viên cấp 2

Riêng các phiên bản PTS từ Cs3 trở lên trước khi cài phải tắt :
    1 - Ứng dụng - Trình duyệt web ( IE, Chorme, Firefox,...... ). Tốt nhất nên ngắt mạng
    2 - Phần mềm chat ..... ( Yahoo Messenger, Skype, ...... )
    3 - Các chương trình tương thích có liên quan tới Photoshop hay đơn thuần là chạy ẩn
  12. kps2bi

kps2bi Mới đăng kí

em làm như các bác bảo rùi nhưng vẫn k được :(

Ủng hộ diễn đàn