Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Giúp em phục chế ảnh cũ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi congnamv3, 17/4/14.

Lượt xem: 44,835

1. Hau Ba

Hau Ba Mới đăng kí

^:)^ Em đã phải đăng ký thành viên để cmt vào bài này, có bác nào giống em không vậy, đọc tiêu đề + xem ảnh mà không biết vì sao không nhịn nổi cười, một ca quá khó =)):-j
    congnamv3 thích bài viết này
  2. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Sao có đứa nào cmt ở đâu ra cái thánh phồng thế nhỉ? Lại còn mấy like bên dưới nữa. Vô ý thức nó vừa thôi chứ. Đâu phải thread nào cũng đem ra troll lấy troll để :-w
    sheva229congnamv3 thích bài viết này.
  3. Toan Flamingo

Toan Flamingo Thành viên cấp 2

Mình chỉ làm dc zậy thôi! bác nào chạy da pro dzô tiếp tay với em cái...

Thái Châu, eddiehoang, dabeomoon2 người khác thích bài viết này.
  4. littlecandy1107

littlecandy1107 Mới đăng kí

Thiệt tình là nhìn cái hình chỉ hình dung được khuôn mặt. Còn chi tiết thì ... :(
  5. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

LukeDang có troll ko đấy mà cho cái quả tóc kia vào :-w
  6. úK Arts

úK Arts Thành viên cấp 1

Các bác cho em xin lỗi em đùa qá trớn nhé ^_^
  7. congnamv3

congnamv3 Mới đăng kí

Em cảm ơn các bác đã bỏ công sức để làm giúp em,em thấy một số hình đã có nét rồi,thực sự thì ko cần phải giống mà chỉ cần 50-60% là quá tốt rồi...xin cảm ơn mọi người đã quan tâm đến topic của em,cho dù giúp đc hay ko thì cũng ko sao,em sẽ gửi một số hình mà các bác đã làm hộ ra tiệm để nhờ họ phục hồi tiếp xem có được ko...
    Một lần nữa e xin cảm ơn và chúc mọi người sức khỏe
    sharineganmuoiduong thích bài viết này.
  8. bumer01

bumer01 Mới đăng kí

#56 đôi mắt trông có hồn đấy. cơ mà sao làm xong r trông bức ảnh có nét gì hao hao ông ManhTu
    ManhTu thích bài viết này
  9. Texture_SSK

Texture_SSK Thành viên cấp 2

Chủ topic dựa vào ba má anh chị em họ nội mô tả coi ntn ms đc chứ
  10. Thanh COC

Thanh COC Mới đăng kí

bác cho cả hình của ai đó trong nhà mà được cho là giống ông nhất để mọi người dựa theo làm thì dễ hơn. Chúc bác nhanh phục chế được nhé ^^
  11. congbigheads

congbigheads Thành viên cấp 2

Ca này chữa dc
  12. Tít yêu

Tít yêu Thành viên cấp 2

13. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

Bạn cho xin hình của bạn, ae bạn và bố của bạn vào đây được ko??? theo mình nghĩ có thể lấy một vài chi tiết trên gương mặt của người trong gia đình cho vào đấy, con nhà tông ko giống lông cũng giống cánh mà :)
  14. Mien

Mien Mới đăng kí

ảnh này tại thiếu chi tiết đôi mắt nên rất khó phục hổi cái hồn của ảnh nên rất khó phục hồi giống được.để e cố gắng thử nếu k đc bác đừng gạch đá nhé.
  15. Ku San

Ku San Mới đăng kí

Bác #56 làm quá hay. rất phục bác.
  16. tynguyen286

tynguyen286 Mới đăng kí

Quá ít cơ sở để dựa vào mà phục chế. Khuyên bạn nên up thêm hình ảnh các thế hệ sau để các bạn dễ hình dung.
  17. Mien

Mien Mới đăng kí

bác chủ onl k.bác có cái ảnh nào của bố hoặc chú đưa ra để lấy nét ánh mắt.k có thế này khó lắm.
  18. em là thàng viên mói, cho em ra nhập với nhé
  19. BidyMay23

BidyMay23 Thành viên cấp 1

phong thần cho ai khôi phục được bức này :))
  20. muốn biết tất

muốn biết tất Mới đăng kí

# 51 làm quả tóc kìa@@

Ủng hộ diễn đàn