Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả ] Giúp em trông ngầu hơn được k ạ ?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi dontlaymedown, 14/8/13.

Lượt xem: 6,763

1. dontlaymedown Thành viên cấp 1

Em rất thx chơi đi du ca từ lâu rồi có cái ảnh cũng cũ rồi trước làm ava nhưng em thay lâu rồi quay lại nhìn thấy cũng ưng các bác có cách nào làm cho em trông ngầu hơn chút xíu đc k ạ ? cho ít lửa quanh đàn hoặc cho ít ánh sáng đấy ạ !
    Trong lúc hát cái ông anh đằng sau phiêu quá các bác xóa được giùm em thì càng tốt ạ
    Thật sự em biết post lên đây rất dễ bị troll nhưng khả năng PTS trình cùi k tự làm được mong rằng có vác mặt lên chịu troll thì cũng có được bác nhiết tình giúp đỡ ! Em xin chân thành cám ơn nếu có cơ hội sẽ hậu tạ :)
    p/s : bác nào có ảnh up cả file .pds cho em xin em tự học ạ :)

...
    Kanzz.Elf thích bài viết này
  2. kimsugiang

kimsugiang Thành viên cấp 2

Ông ngoài sau nhìn tà dâm thế nhỉ :))
    dontlaymedown thích bài viết này
  3. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

Lại nhờ vả :O
  4. kimsugiang

5. dontlaymedown

dontlaymedown Thành viên cấp 1

tks bác kimsugiang :) bác có thể cho em xin file pds đc k ạ :| ổng đằng sau hát hay lắm :3
  6. dontlaymedown

bác dính troll bg chưa :| Nguyễn Hoàng Minh Long :| em xem nh` thớt rồi nhưng họ ảnh độc ảnh em ntn chắc cũng khó troll :|
    Nguyễn Hoàng Minh Long thích bài viết này
  7. Nguyễn Hoàng Minh Long

Nguyễn Hoàng Minh Long Thành viên cấp 3

dontlaymedown Mình thì chưa bị dính troll bh !
    Dạo này thấy nhiều topic nhờ vả đa số là muốn nôi tiếng hoặc nhờ troll rất nhảm.
    Mình vào topic này cũng định có ý troll rồi vì bạn áo đen mặt biểu cảm quá :)) nhưng thôi lại đi ra vì thấy bài của bạn nhờ vả chính đáng và cũng k có kiểu như mấy topic muốn nổi tiếng kia. :)
    leduc92dontlaymedown thích bài viết này.
  8. kimsugiang

dontlaymedown Ảnh tách dễ mà bạn chỉ cần tách gắn vào thôi :)
  9. dontlaymedown

thật ra mình thấy cái trò kia không giống nhờ vả cho lắm :| họ toàn là đăng ảnh của bạn bè để troll :| như vậy mấy bạn có ảnh thật sự chả có liên quan gì mà vẫn dính troll :| tội tội cho họ nhưng mình vào mấy topic ấy không thể nào nhịn đc cười vì sự sáng tạo của m.ng :)) kể ra cũng vui mà :v

tách ng` ra thì em cũng có biết chút xíu nhưng bác ơi bác có biết làm thế nào cho có ánh sáng xung quanh như mấy diễn viên nhạc rock họ hay co ảnh ấy k ạ ?
  10. kimsugiang

Cái đó bạn dùng Brush rẽ , hoặc stock ánh sáng ghép vào nhé :)
  11. dontlaymedown

bác ơi em brush nó toàn mờ mờ ??? em k biết làm như thế nào bác nói kĩ hơn giùm em đc k ạ ? tks bác
  12. kimsugiang

13. NetworkBlend

NetworkBlend Thành viên cấp 2

Nhờ vả rất cụ thể > Thế này mới khó bị troll :))
  14. hiulatui

hiulatui Thành viên cấp 2

Nhìn cái title giống mấy cái thớt bị troll quá :D
    Tuấn Anh TQ thích bài viết này
  15. goal

goal Thành viên cấp 3

Sao ko tag tên mà toàn quote vậy ^:)^
  16. leduc92

leduc92 Thành viên cấp 2

Thớt nhờ vả chính đáng, sẽ nhiệt tình giúp bạn nếu không có người giúp. Giờ mình đang bận chút, ít ngày tới sẽ quay lại.
    Huỳnh Ngọc Trung thích bài viết này
  17. hoicham88

hoicham88 Mới đăng kí

Nhìn giống thằng bạn cấp 3 dã man... ko biết có phải nó ko nhưng cũng mất công hì hụi làm thử cho nó tấm này rồi ;)
  18. dontlaymedown

vâng và em vừa xem đc 1 cái ảnh troll mặc dù đã rất cụ thể bác NetworkBlend

hiulatui bác à theo bác thì phải đặt title như thế nào để k bị troll :|
    Sao ko tag tên mà toàn quote vậy ^:)^
    goal bác quen tag à :| em thx quote hơn :v tham gia các 4rum nh` quen quote hơn :)
    leduc92 tks bác mong chờ bác quay lại :)

Bi19895 post bài lên là mình đã k sợ troll rồi nhưng nhìn nó cứ kì kì thế nào ấy bác :| mà nó còn bị xám xám :| vệ sĩ đầu to đầu nhỏ nhìn hơi ớn :| mà bác cho em xin cái file pds về học tập cái[/QUOTE]
  19. dontlaymedown

tks bác bác ơi cho em xin file pds đc k ạ :3
  20. hoicham88

hoicham88 Mới đăng kí

mình không đủ chức năng post link, bác check pm nhé

Ủng hộ diễn đàn