Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] - Giúp mình design mẫu business card.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi LeeMoon, 11/6/13.

Lượt xem: 2,506

1. LeeMoon Thành viên cấp 1

Chẳng là e có đứa bạn làm site bán dây nịt. Em cũng có thử design cho nó rồi nhưng mà nó ko thích :(. Nó kêu đơn giản vs con nít quá 8-}. Hnay mạng phép đăng topic xin nhờ mấy ac giúp e design mẫu business card với.

Thông tin card:
    1. Card màu vàng [ đừng chói quá ]
    2. Hình mẫu dây nịt nam. Mẫu như vector này
    3. Trên card có ghi website : daynit.com vs số fone .......

Chỉ vậy thôi ạ.

...
  2. Thiên Ma

Thiên Ma Lãng du VietDesigner

Lập 1 website để kinh doanh thì mọi thứ đều cần phải chỉnh chu , phần business card cũng vậy , ít có ai bỏ thời gian quý báu của mình ra để ngồi design free cho bạn cả ! ;)
    Sát Thủ VietDesigner thích bài viết này
  3. Sát Thủ VietDesigner

Sát Thủ VietDesigner Thành viên cấp 2

nếu bạn đã một số tiền ra kinh doanh thì đừng tiếc một số tiền nhỏ để đầu tư cho cái business card của bạn !
  4. LeeMoon

LeeMoon Thành viên cấp 1

T^T Đâu phải em đâu, sao 2 anh Sát Thủ VietDesigner vs Thiên Ma nói câu nge nặng quá vậy :((.
    Từ hôm làm ko thành công cái card cho bạn e, e cũng bỏ ý định giúp nó rồi. Giờ thấy nó bận nhiều quá nên có tí siêu lòng mới nhờ mấy anh chị trong đây :( . Nếu ko được cũng ko sao mà :-s.

Nhờ Mod, Smod, Admin ai có ghé qua Topic này thì del Topic này giúp e nha. :(. E cảm ơn.

Ủng hộ diễn đàn