Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Giúp mình thêm background thật lung linh vào tấm ảnh này với!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi g-man, 28/3/13.

Lượt xem: 14,104

1. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

troll việt thật bá đạo
    Thượng Trọng Nhân thích bài viết này
  2. Chanh Hipvn

Chanh Hipvn Thành viên cấp 2

haizz tôi nói 1 số thành phần nhờ để mọi người phát điên , chứ ngẫu nhìn như cái ảnh của chủ theard này tôi cũng ko muốn động vào chứ chưa nghĩ đến troll ! Nếu rằng muốn nó sáng thì ra ngoài zời ! chứ cái kiểu chụp trong tối nhưng muốn nó sáng lên ! hay là đang đứng dưới đất muốn bay lên zời ! Thì chí có cách giúp bạn bằng cách đưa họ lên mây ngồi !
    Xin lỗi là ko động chạm gì đến chủ theard đâu nhé :D
    Thượng Trọng Nhân thích bài viết này
  3. g-man

g-man Mới đăng kí

đẹp quá!thanks bạn
  4. g-man

g-man Mới đăng kí

lạy hồn
    lạy hồn lần 3
  5. Thượng Trọng Nhân

Thượng Trọng Nhân Thành viên cấp 1

chủ thớt đã vào nhận hàng rồi kìa =))
  6. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Đúng là toàn MĐK bức xúc ... đến chủ thớt còn điềm đạm tiếp nhận thì sao các bạn phải thế ... giúp đc rồi thì troll, ai ai cũng vui
  7. Huỳnh Phong

Huỳnh Phong Mới đăng kí

Chào bạn,
    - Xin lỗi tất cả những ai đã bị troll , nhưng :
    + T.1 : Đây không phải là lần đầu tiên có bạn gửi hình lên rồi bị troll
    + T.2 : Mặc dù họ vẫn biết sẽ bị troll , nhưng vẫn gửi hìh lên , chịu 50:50 .
    + T.3 : Mục đích troll là để mang đến tiếng cười cho mọi người, điển hình là Thánh Phồng, bạn có bật cười khi nhìn thấy những tấm hính đó????
    + T.4 : Nếu bạn để ý , 1 người đăng hình lên nhớ vả đàng hoàng , chi tiết , hình ko mang tính chất tự sướng ,... thì rất hiếm khi bị troll , đặc biệt là các bạn nữ xinh đẹp gặp vấn đề...
    + T.5 : 99% người bị troll đều đạt được kết quả mình mong muốn.
    + T.6 : Mình cảm ơn các bạn đã lắng nghe , mình nghĩ là cần có những qui định rõ ràng cho chuyện này ,Giới hạn tới đâu ? ,.... nếu ko thì Admin có thể thông báo troller sẽ bị ban nick , tùy ...
  8. thắngkenvfu

thắngkenvfu Banned

9. Happy Girl

Happy Girl Thành viên cấp 3

vấn đề troll này nói nhiều rồi, chán chả buồn nói nữa (:|
    t lười nên cắt ghép còn góc cạnh, bạn thớt thông cảm ><
    thanhthanhkawaii, kiuminhhang, sauromlk3 người khác thích bài viết này.
  10. HaiDuong

HaiDuong Mới đăng kí

troll 1 chút cho đời vui vẻ =)), làm gì có những ng khó chịu thế...
    buồn buồn vào đây xem hình mà ko nhịn được cười...mang đến tiếng cười cho ng khác ko phải là 1 vc có ích sao...sự việc nào cũng nên nhìn nhận theo nhiều mặt, mình thì thích theo mặt tích cực...:)) :)):))
  11. ROckeT BoY

ROckeT BoY Thành viên cấp 1

chán gấy mấy cái trò troll nhảm nhí này rồi...đã k giúp thì thôi
  12. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Có Topic nhờ vả đàng hoàng mà bạn, nếu mún nhờ vả thì up zô đó nhé. Tiếp là pts k phải là thánh 1 pic chất lượng thấp mà mún nó lung linh thì chắc đợi ra cs10 bạn nhé. Tiếp nữa học hỏi giúp đỡ chứ k phải chỉ có nhờ ,mình cũng làm giúp 1 số ng,làm xong k đc câu tks biến mất, 1 time sau up thêm mấy cái nhờ :)) ,đây k phải học hỏi mà là lợi dụng. Còn troll thì nếu nhờ 1 cách rõ ràng và thực tế 1 chút chả ai troll bạn.thực tế ở VDS mọi ng vẫn giúp ,chỉ là có tý troll cho tiếng cười. Còn muốn đẹp ưng ý k troll tiệm ảnh lun chào đón bạn :))
    vietcuong_910, Regina Vũthanhthanhkawaii thích bài viết này.
  13. vOz_James

vOz_James Thành viên cấp 3

Chỗ cần troll thì ko tham gia, chỗ ko cần thì cứ nhảy hùa vào troll. (:|
    Trước khi troll 1 bức hình làm ơn hiểu rõ cái khái niệm troll là gì nhé!
    Snickers thích bài viết này
  14. Phạm Hiếu

Phạm Hiếu Thành viên cấp 3

anh em troll mà tội nghiệp

Ủng hộ diễn đàn