Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm 1 tấm ảnh đẹp để in cho bé :D

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Văn Công, 30/3/14.

Lượt xem: 2,080

1. Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Lần đầu tiên vào nhờ vả anh em vietdesigner mong anh em giúp đỡ nhiệt tình :D. Nhân tiện cũng cung cấp stock cho các bác tập tành luôn. Mẫu là 1 bé gái cũng k đáng yêu cho lắm nhưng mong các bác nhiệt tình giúp đỡ stock các bác lên đây dowload ạ ảnh file raw: http://www.fshare.vn/file/9UO2204PG8/
    thấy cái nào đẹp các bác cắt ghép chỉnh sửa các kiểu con đà điểu rùi up lên cho e tham khảo với ạ. Mong các bác giúp đỡ nhiệt tình. Thanks các bác nhiều >:D<

...
  2. WINTER WIND

WINTER WIND Thành viên cấp 1

208,14mb ^:)^ mạng nhà em chắc down tới trưa mai ^:)^
    dichken thích bài viết này
  3. Nguyễn Văn Công

Nguyễn Văn Công Thành viên cấp 2

Cố lên bác file RAW mà nên khá là nặng upfile gốc cho ae tập tành thể mà :D
  4. Nguyễn Văn Công

Các thánh đâu cho e xin 1 tấm với :3
  5. Nguyễn Văn Công

Các bậc tiền bối đâu hết cả rồi help me..............
  6. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

ít nhất cũng cho 1 cái hình *jpg để "pờ - rì - viu" cái chứ. Cứ để cả cái file raw to chình ình nặng "bổ tố" thế kia thì down cũng nản nên chắc chẳng có ai "HELP" đâu
    dangthutrang thích bài viết này
  7. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

bác không đưa hình để review trước thì làm sao biết giúp được bác hay không @@
  8. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Làm dùm mà phải Down tận 200MB, hơn cả mấy cái Mockup thì ai không ngán.
  9. marktran1110

marktran1110 Thành viên cấp 2

hơn 200mb down về nhưng có thể gọi là ảnh chụp :"FALL" toàn bộ chắc chẳng dùng làm stock đc
    down xong nhìn ảnh cũng nản chỉ chạy qua action thôi, vì chạy trên màn lcd nên chắc chắn màu không chuẩn đc( lười không muốn chuyển sang màn crt chuẩn )[​IMG] :(:(:(:(:(:(:(:(:(
  10. phanhang

phanhang Thành viên cấp 2

Ai mới tập tành vào làm cho bạn ấy nek mình thì không giỏi nhưng cũng k phải dạn tập tành nữa

Ủng hộ diễn đàn