Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm ảnh nude

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi thắng Ken key, 29/6/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 41,255

1. hungdv1991

hungdv1991 Thành viên cấp 3

Thớt bảo e ấy tới nhà mh, mh làm cho...:))
  2. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

vãi cả nhờ vả...up cả tênh nhắn....thới với mẫu đóng film hài hay gì z =))=))=))
    bắt tay vào việc đê ae
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/6/14
    Roni Tran thích bài viết này
  3. thắng Ken key

thắng Ken key Thành viên cấp 2

@gigioz thề có chúa , là thật, ai rảnh đi dàn dựng cái này,,, @@~, bạn tào tháo quá
  4. chipquay

chipquay Thành viên cấp 2

Em này nhìn xinh thế
    Lót dép hóng thôi
  5. Kikyou_412

Kikyou_412 Thành viên cấp 2

Em hỏi thật là mode nhờ hay là sao chứ... Dính tới ảnh nude dễ tàn đời gái như chơi. Trông cũng xì teen ăn chơi... Lẽ nào ăn không được thì đạp đổ =))
  6. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

Xong 1 tấm rồi này =))=))=)) mà làm biếng bị lỗi vài chỗ, bác vẽ lại với blend nó lun nhá
    brawngp12, oOoXiToOothắng Ken key thích bài viết này.
  7. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

gigiboz J mà như mướp thế :)) .noi thật thấy nó ngờ ngợ sao ý,ko phải là thớt mà là cô gái kia,tự dưng kêu người ta lột đồ,dìm hàng mình?liệu có phải bị hack nick?:-?
    Nhân Hoà thích bài viết này
  8. gigiboz

gigiboz Thành viên cấp 2

Mướp mướp kìa.....oh de, e ko chú ý đến 2 phần đó:O , chắc chỗ đó phải là 2 trái dưa hấu ms đúng #-ohay 2 trái bự cở trái dừa nhỉ? ..... mà ko làm nữa đâu.....đâu có tư liệu đâu mà làm vs lại tìm kiế tư liệu ra toàn ảnh sex.....ức chế chịu sao nổi.....bỏ cuộc ^:)^

9. Đại Trần

Đại Trần Thành viên cấp 2

Các bác cẩn thận, không chủ nhân thật của tấm hình này tố các bác là "Bôi nhọ danh dự" thì bóc lịch. Thôi thì nói cô bé ấy "gặp trực tiếp 1 lần" để nói chuyện rồi làm tiếp. :D
  10. thắng Ken key

mình bảo sẽ gọi điện thoại để kiểm tra xem hàng thật ko. oki.
    cơ mà có hàng thật, mong muốn thật thì mấy tấm đó cũng khó thành ảnh nude lắm
  11. Đại Trần

Thành chứ, ảnh kém thì biến thành ảnh nude kém, hoặc "giả bộ làm mờ mặt, làm mờ vùng kín". Cứ ghép bình thường, sau đó add noise cho nude nhiều vào, hoặc tốt nhất đưa về Black & White thì hầu như không thấy lộ.
    thắng Ken key thích bài viết này
  12. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

Nhanh nhất là kiếm stock sex dáng gần như vậy rồi ghép vào,chỉnh sửa thêm chút là đc,nhưng mà ngại tìm mấy ảnh đó lắm :">
  13. Mít tơ Phan

Mít tơ Phan Thành viên cấp 1

Bác làm thế này mai mà lên báo thì bỏ mẹ :v
  14. thắng Ken key

ý em nó muốn là có 1 tấm nude nghệ thuật cơ, ứ phải ảnh sex dìm hàng, thế mới khó, trong khi đó ảnh gửi cho mình chất lượng thì kém, @@~~~~`
  15. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

đã nude mà hở cái hang là anh sex cmnr chứ nude gì....mặt em này daig quất thên quả maets trâu nữa là người ngoài hành tinh cmnl =))
  16. ThanhThien

ThanhThien Thành viên cấp 1

Đưa link facebook em đó đây mình ghép cho :)) Hồi sáng mới làm cho bọn Akiba xong cái vụ này :))
  17. sanglee

sanglee Thành viên cấp 3

Cắt cái đầu bỏ vào hình xiu ren là xong, chứ làm gì có hàng thật !
  18. Vũ Phi Huân

Vũ Phi Huân Thành viên cấp 4

:-? sao bà cô này rảnh vậy thích thì chụp luôn chứ sao phải pts, bộ tính hại đứa nào hay sao nhỉ
  19. Katy2309

Katy2309 Thành viên cấp 2

Má dặn ko đc tin người trên mạng :)) cho chừa reply tin người lạ :))
    nói chứ mình thấy người xa lạ thì thôi lơ cmnl đi, tội tình gì phải làm khó mình. Thấy bác "ko có chân giả" nên mình cũng nói thật 1 câu là: "người ko vì mình, trời chu đất diệt" đó bác. Chúc bác may mắn :D :P
  20. Đại Trần

Bác tới gặp trực tiếp, đặt điều kiện
    "Anh nghĩ em đẹp, anh lấy rẻ, Anh chụp nude cho em, chứ hình của em, nếu anh làm, dù có hoàn thành nhưng chỉ làm em xấu thêm thôi."
    Và nhớ đừng quên share stock cho anh em VDS nhé bác :D
    nguyenvantai, Ptsaholicbanbaonylong thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn