Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm cho ảnh lung linh như phim hành động

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Công dân lương thiện, 9/3/15.

Lượt xem: 66,059

1. Mark_winter

Mark_winter Thành viên cấp 1

#4 quá bá đạo luôn
  2. hoagminh0195

hoagminh0195 Mới đăng kí

#4 bác làm sao hay quá vậy
  3. do dang

do dang Thành viên cấp 2

bcat9505, Zorroknguoihaman thích bài viết này.
  4. mrlinh999

mrlinh999 Banned

giaphu_design cảm ơn bác nhé... trông hoành tá tràng quá .. kakaka
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

@mrlinh kaka :))
  6. leanhthuong

leanhthuong Thành viên cấp 1

:)):)):)):)) toàn là cao thủ
  7. nghiadun

nghiadun Thành viên cấp 2

#19 bá đạo vãi
  8. xuxudienkhungmach

xuxudienkhungmach Thành viên cấp 1

Lê Thế Anh Bạn giúp mình với. chả là mình có 2 bức. bạn ghép cái nào cũng đc. mình chỉ cần chiếc xe CRV thành Lamborgini hoặc chiếc siêu xe Ducati là đc ạ. mình cảm ơn bạn trước. mong bạn dành chút time giúp mình đc không ạ ?[​IMG] [​IMG]
  9. Lê Thế Anh

Lê Thế Anh Thành viên cấp 2

mình rất muốn giúp nhưng bạn thông cảm :) mình không biết dùng photoshop :) mình dùng phần mềm khác không chuyên nghiệp cho lắm nên chỉ ghép đơn giản được thôi, còn những tấm như bác thì mình chịu :) thông cảm nha :D hy vọng ai đó sẽ giúp bác :)

Ủng hộ diễn đàn