Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm clip 20s animation 3d

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi faskitepon, 19/8/17.

Lượt xem: 4,099

1. faskitepon Mới đăng kí

...
  2. kuriborr

kuriborr Thành viên cấp 1

cái này mà bác kêu đơn giản -_- bao nhiêu kĩ thuật trong 1 clip 20s thê này
  3. faskitepon

faskitepon Mới đăng kí

mình ko nói nó làm đơn giản mình chỉ nói bạn nào nhận làm thì làm đơn giản thôi không nhất thiết phải mượt như clip chỉ cần anim ko bị trôi trượt thôi @@
  4. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

Nhờ vả mang nghĩa là làm free đấy. Ai rảnh bỏ công sức học hành mấy năm và mấy ngày làm việc cho 20s này làm free cho người ta đi kìa.
  5. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

1s 300k 20S 6tr
  6. DatHoangbt

DatHoangbt Thành viên cấp 1

Mình thì ko làm được nhưng nghĩ nên cho cái giá vào cho anh em dễ hình dung chứ cái animation như này mà nhờ thì đúng là chỉ có ăn vả thôi.
  7. uiliver

uiliver Thành viên cấp 2

namson84ss Nghĩ sao animation như kia và set camera mượt như thế mà 6tr. Phải x3 lên nhé
  8. namson84ss

namson84ss Thành viên cấp 2

@ uiliver: đó là báo giá theo ý thớt nói đó chứ, chứ mình có xem video đâu :D 20s nghe thì ngắn chứ x 30 frames thì cả 1 vấn đề nghĩ sao mà nhờ vả ko công mới kinh. Thớt chắc cũng trong cái dàn bỏ quên não ở đâu rồi :))
  9. banshoutennin

banshoutennin Mới đăng kí

chủ thớt lên fiverr thuê người làm cho rẻ .20s chắc cùng tầm 100$ thế này thôi.HIHIH
  10. lamborghini711

lamborghini711 Mới đăng kí

làm cái clip ntn chắc phải trả nhiều tiền lắm đó bác ơi, không có chuyện làm giúp cho vui được đâu
  11. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Sửa tiêu đề thành. Xin 20tr :v
  12. Manok

Manok Thành viên cấp 2

Có lẻ Walt Disney hay Pixar có thể giúp được bạn, gởi mail cho họ thử.... bít đâu....
    Ở đây giúp đc mấy cái bé bé hay tư vấn đánh giá thôi chứ ai củng đi làm kiếm tiền nuôi thân.
    Nội cái animation học sơ sơ củng vài năm mới làm nổi vậy, nghỉ càng ngày thiết kế VN nó rẻ mạt đến nổi ai củng biết và làm cho không nhỉ. :)
  13. tuanninh123

tuanninh123 Thành viên cấp 1

Xem xong video mà em cứ toát mồ hôi
  14. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- Có gì đâu mà mấy bác cứ làm quá lên, mình thấy "đơn giản" thiệt mà, chỉ cần kéo kéo quẹt quẹt mấy cái là xong thôi mà...
    Manok thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn