Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Làm con dấu công ty

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi thanhvnhl, 9/5/13.

Lượt xem: 15,997

1. thanhvnhl Mới đăng kí

Em là dân it nhưng mà chuyên về mảng cứng lên về đồ họa em chả biết tí gì . Mà công ty lại giao cho em làm con dấu Mong các bác anh chị giúp em làm một con dấu file psd để em có thể chỉnh sửa đc ạ . Em cảm ơn nhiều

...
  2. AmateurTZ

AmateurTZ Thành viên cấp 3

Multi nhờ vả.
    Sáng nay bạn đã nhờ ghép ảnh rồi mà. Đăng mấy bài liền nội dung chỉ có 1. Đó gọi là spam đấy. Từ từ xem ai rỗi thì họ giúp, không việc gì phải cuống lên như thế.
    Về việc con dấu bạn có quyền từ chối vì việc không đúng chuyên môn.
  3. neuerdesign

neuerdesign Thành viên cấp 2

Vẽ bằng corel được không bạn
  4. debuchy

debuchy Thành viên cấp 2

Vãi nhờ .. :)))
  5. thanhvnhl

thanhvnhl Mới đăng kí

=P~ e nhờ các bác làm dấu thôi. sáng có post mà diễn đàn backup lên em gộp tạm thui à
  6. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Back up á ? :))
    Bài của bạn bị Admin xóa đấy ạ.
    Nhờ vả kiểu tràn làn.
  7. Quảng cáo In ấn Gia Bảo

Quảng cáo In ấn Gia Bảo Thành viên cấp 2

Có công ty lại yêu cầu nhân viên làm dấu giả cơ đấy, nếu muốn đưa lên đơn giản, chỉ cần đóng 1 dấu mẫu, chụp hình, hoặc scan sau đó lên chỉnh sửa xíu là được, nếu bạn làm lại mới thì cơ hội bạn ôm lịch là cao lắm đó.
    Đã có mấy người cũng được nhờ vả mà lên lịch đó bạn!!!
    Nguyễn Thanh Loan thích bài viết này
  8. LoveGhost

LoveGhost Thành viên cấp 2

Quảng cáo In ấn Gia Bảo chú 0 thấy dòng in đậm của thớt sao mà kêu scan lên, ý thớt là chỉ cần lấy file pds thôi để sao này chỉnh sữa đổi tên cty, mst,... để làm giả chỗ khác nữa đấy.

Ủng hộ diễn đàn