Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm Logo (có phí)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi TA Nguyễn, 31/5/20.

Lượt xem: 3,870

1. TA Nguyễn Mới đăng kí

Chào cả nhà,
    Bọn mình mới bắt tay vào làm dịch vụ headhunt (giới thiệu nhân sự), sực nhớ ra là chưa có làm Logo nhận diện ^^
    Nên mình lên đây để nhờ vả mọi người làm một thiết kế Logo cho dịch vụ của bọn mình.

Tên công ty của bọn mình là Công Ty Cổ Phần Nhân Lực JackfruIT. Chữ IT ở trong Jackfruit là Information Technology. Vì bọn mình định làm chuyên về mảng nhân sự IT. Còn Jackfruit thì đơn giản là quả mít thôi :D

Mình không phải người trong nghề nên mong mọi người tạo điều kiện giúp đỡ. Mình xin trả phí 1234k cho Logo nào ưng ý nhé.

Các bạn có thể trao đổi với mình qua số: 097.357.2008 hoặc email: tunganh1708@gmail.com nhé, mình cảm ơn :x
    -
    Nếu cần, mình xin nhờ Admin diễn đàn cho mình gửi trước 50% tới TK Admin để làm tin ạ.

...

Ủng hộ diễn đàn