Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Làm Logo [CÓ PHÍ]

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoang9898, 2/7/15.

Lượt xem: 7,792

1. Emerald

Emerald Thành viên cấp 2

Ủa bạn lại bị kì rồi. Designer cũng đâu phải là thánh, là con người thôi. Ngành nghề nào cũng có người có thể ăn nói quá đáng được. Hơn nữa đây là mạng, đâu ai biết ai, tại sao họ phải tử tế với bạn? Nếu bạn muốn, vào xem những topic design tốt xem có comment khiếm nhã không nha.
    HaiXanh123 thích bài viết này
  2. Chém Gió Mướn

Chém Gió Mướn Thành viên cấp 1

cái zụ phá giá này mình cũng k rành lắm
    nhưng có thắng mắc thế này:
    - nếu nhận làm dự án logo 1tr với dự án khác là logo 3tr thì các bác sẽ có những j khác ở 2 dự án đó?
    - nếu có giá cho logo 2tr 3tr 10tr thì sao lại k có giá 100k?
    - nếu tạo dựng được cộng đồng k phá giá, thì có phải logo sẽ ở tầm 1tr 3tr 15tr, k có những logo 100k 400k nữa?
    Dennis LuuToiHocDoHoa.com thích bài viết này.
  3. nhatdk911

nhatdk911 Thành viên cấp 1

các bác cứ đùa, làm logo cho đơn vị hay tổ chức mà muốn ra giá còn phải dựa vào qui mô, mức độ, lãi suất của tổ chức hay cá nhân đó nữa, làm cái logo cho shop quần áo nhỏ đôi khi mình nhận có ly cafe, nói dăm ba câu thấy hợp là free luôn.
  4. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Làm ăn kiểu mấy quán net đua nhau giảm giá nhỉ. 3k rồi 2k rồi 1k. Chắc tiến tới người thuê có khi còn được cho thêm tiền đấy nhỉ =))
  5. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

nhatdk911 CHẮC BÁC NÀY CHUYÊN VỀ FREE :P. Cạp đất mà ăn hả bác.
    ThanhSang95 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn