Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm logo đơn giản từ 2 chữ: DL

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi ganoipho6, 7/9/15.

Lượt xem: 3,202

1. ganoipho6

ganoipho6 Mới đăng kí

giaphu_design hix - mình thích thiết kế của cả 2 bạn :3 - khó nói quá ..... zZ.
    -_- mấy bác đều thiết kế đẹp - chọn 1 bản khó thật ...
    Nhân tiện Bác dùng phần mềm nào để design logo thế ! " mình tập dùng PTS và AI "
    Gia Phú thích bài viết này
  2. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Design logo thì cứ phần mềm đồ hoá là quất nhé bạn, cái AI của bạn đang tập dùng thì toẹt vời rồi.
    còn muốn đẹp như cái kim tự tháp kia thì ngoài thiết kế ra thì bạn tìm hiểu thêm Mockup nhé.
    Gia Phúganoipho6 thích bài viết này.
  3. ganoipho6

ganoipho6 Mới đăng kí

K.Trang =)) à - hihi - giờ mới biết tên mockup - cảm ơn bạn trang nhé !
  4. nucuoinho

nucuoinho Thành viên cấp 2

bạn giaphu_design bạn có thể cho mình xin cái mokup đó được ko, thấy cái mokup đó từ lâu rùi mà tìm hoài không thấy, rất mong bạn share cho mình với, nếu đc thì cho mình cái link or gửi qua mail lin.nguyenzzz@gmail.com đc ko
  5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

trong forum mục mockup có, nó tên là Paper mockup, không thì mình gửi link file cho nhanh :D
  6. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

ganoipho6 thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn