Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] làm logo kinh doanh nhỏ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi BMC, 25/5/13.

Lượt xem: 2,214

1. BMC Banned

mấy a giúp dùm e làm logo chữ " BMC " viết thường hoặc hoa cũng dc...nhìn bắt mắt tý nha...nếu thấy dc e có thể đặt thiết kế tầm 2-3 cái nữa tks n` :)

...
  2. HSP

HSP Thành viên cấp 4

Kinh doanh = Thu phí :">
    TAIKHOANBIXOA-01BMC thích bài viết này.
  3. BMC

BMC Banned

uk...nếu mình thấy ổn sẽ mua logo chứ làm k ai làm dùm hoài ^^ ( vì định bán dồ có logo riêng thử xem sao ấy mà )
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

BMC thích bài viết này
  5. BMC

BMC Banned

Thái Châu : b làm theo kiểu hip hop ( rap ) vì mình định in áo khoắc + áo thun kiểu này hk hợp lắm :|
  6. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

BMC: Kiểu này Gô Gồ làm chứ mình không có làm. :))
    andromeda_2uBMC thích bài viết này.
  7. BMC

BMC Banned

0.o là sao mình chưa hỉu lắm
  8. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

Bạn lập nick để nhờ vả à :|
  9. BMC

BMC Banned

nhờ lúc đầu lúc sau thì mua nha b
  10. HSP Mình thích điều này :)) Không thu phí CẠP ĐẤT MÀ ĂN
    BMC thích bài viết này
  11. lifecd

lifecd Thành viên cấp 2

12. dinhanhkhoi

dinhanhkhoi Thành viên cấp 2

bạn định trả bao nhiêu ??? và nghề bạn làm là j`????....trả ít thì logo ít sáng tạo + đơn giản và ngược lại :)
  13. ramboxperia

ramboxperia Thành viên cấp 2

14. pqmobile.net

pqmobile.net Mới đăng kí

Mình vừa lập 1 website pqmobile.net - Chuyên blackberry, smartphone ...
    Mình cần nhờ ace thiết kế vài logo để treo forum, làm avatar facebook, + Vài cái banner có để giá + cộng địa chỉ website ....
    Ace rảnh rỗi design dùm m rồi inbox hoặc gửi về mail gan.di.tua@gmail.com. Có hỗ trợ trà thuốc, tiền hao tổn tâm trí cho ace ạ.

Ủng hộ diễn đàn