Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả - Làm logo quán ăn

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi CAO PHƯƠNG, 15/4/13.

Lượt xem: 11,225

1. CAO PHƯƠNG

CAO PHƯƠNG Mới đăng kí

Vũ Phạm Hàm ở Cầu Giấy, Hà Nội bác ah :D
  2. Duy Tran

Duy Tran Thành viên cấp 2

có phải gần Trần Duy Hưng ko nhỉ :D ngày nào cũng đạp xe đi học qua đấy :))

3. CAO PHƯƠNG

CAO PHƯƠNG Mới đăng kí

Duy Tran Mấy hôm nay mình bận quá. Logo mình thấy cũng tạm ổn rồi bạn ah. Bạn để chữ Ẩm thực nhỏ hơn chữ Quán nhà ta và chỉnh màu cho bắt mắt hơn được không? Nếu rảnh cho mình xin số phone liên lạc. gặp trực tiếp dễ trao đổi hơn. Vì từ logo này mình muốn thiết kế để in ra các vật dụng trong quán như chén bát, giấy đựng đũa, đồng phục nhân viên, name card, phiếu giảm giá.... Bạn sắp xếp thời gian mình gặp nhau tí nhỉ !
    ngọc đức đinh thích bài viết này
  4. Le Duc Son

Le Duc Son Thành viên cấp 1

Nhờ thiết kê biển quảng cáo và lô gô nhà hàng
    Message: Chào bạn Mình là chủ nhà hàng \\\"Ẩm thực quán nhà ta\\\", mình mới nhận được bản thết kế của bạn về biển và lô gô nhà hàng nhìn chung la rất sáng tạo tuy nhiên mình cần bạn giúp chỉnh sửa một chút.
    1. Phần chữ ẩm thực có thể dùng chữ bé hơn so với chữ quán nhà ta
    2. Lô gô của mình sẽ là con cua đó, bạn có thể viết lên con cua chữ ẩm thực quán nhà ta không
    3. Còn phần biển bạn co thể cho cây trúc mầu khác được không chứ mầu đen nhìn không được nổi lắm.
    4. slogan \\\" nguyên vị cội nguồn\\\"
  5. Le Duc Son

Nhờ thiết kê biển quảng cáo và lô gô nhà hàng

Chào bạn mình là chủ nhà hàng \\\"Ẩm thực quán nhà ta\\\", mình mới nhận được bản thết kế của bạn về biển và lô gô nhà hàng nhìn chung la rất sáng tạo tuy nhiên mình cần bạn giúp chỉnh sửa một chút.
    mình thích cái biển và logo này bạn có thể sửa giúp mình được không mình đang cần gấp:
    1. Mầu chủ đạo của quán là màu ngói đỏ và mầu đen, vàng đỏ và mầu xanh như trong biển đó
    2. phần bên cạnh cây trúc bạn có thể cho chữ" ẩm thực" phần chữ nằm ngang là chữ Quán Nhà Ta, riêng về kiểu chữ mình rất kết tuy nhiên bạn dùng tông mầu khác để khi treo biển nó sẽ nổi bật và dễ nhìn hơn không ví dụ chữ vàng đỏ chẳng hạn[​IMG]
    3. LOGO CHÍNH LÀ CÁI ĐĨA TUY NHIÊN BẠN CÓ THỂ DÙNG HÌNH MÁI NHÀ VÀ CHÈN CHỮ ẨM THỰC QUÁN NHÀ TA VÀO XEM CÓ OK KHÔNG.
    THANK BẠN
  6. Le Duc Son

slogan mình muốn đổi thành " hương vị việt"
    phần biển bạn có thể bố trí cho mình hình chữ nhật được không.
    ngày mai bạn có rảnh không có thể cho minh alo để gặp và nhờ bạn giúp mình. Cho mình cotact được không.
    Bạn có thể cho mình kiểu chữ như chữ nằm ngang được không chữ Quán Nhà Ta, mình kết chữ đó.
  7. Le Duc Son

hay bạn cho mình quả logo [​IMG] này vào thêm chữ T nữa vào là ngon ngay vừa đơn giản và dẽ nhớ.
  8. westlife911

westlife911 Thành viên cấp 1

Bạn có thể đổi cái hậu ta ra VNĐ được không?
  9. Le Duc Son

Chào các bạn> tôi mở quán ăn muốn nhờ các bạn giúp mình thiết kế logo và biển hiệu tôi vừa nghĩ ra ý tưởng nhờ các bạn giúp đở, tôi xin hậu tạ 500k đến 1 và nhiều hơn.[​IMG]
    Quán ăn chuyên về các món ăn đồng quê như. Lẩu cua đồng, gà đồi, cá tôm, cua và các món ăn mang đậm hương vị việt Nam,
    các tông mầu thiết kế, mầu đỏ dun, mầu đen mầu xanh nước biển mầu vàng cam,
    và tôi có một sô ý tưởng như sau, nhờ các bác giúp với gấp lắm rồi,
  10. Le Duc Son

11. westlife911

12. Le Duc Son

Bác ơi bác có thể giúp em làm theo ý tưởng như em đã phác họa qua qua được không?
  13. Le Duc Son

14. westlife911

hình bác up có thấy đâu? toàn lỗi
  15. Le Duc Son

chính là hình này [​IMG]
  16. Le Duc Son

bác cho xin số ĐT mình alo nếu ơ khu vực HN tôi và bác gặp nhau trao đổi cho tiện mình đang cần gấp quá
  17. Le Duc Son

18. westlife911

Bác có thể ll vs e sdt: 0977278074
  19. Nguyễn Duy Hiếu

Nguyễn Duy Hiếu Thành viên cấp 2

vài demo logo cho bạn chọn còn điểm gì chưa ưng như màu sắc hay,có khi chỉnh lại màu sắc cho nó việt nam hơn :))
    banbaonylong thích bài viết này
  20. Go Green

Go Green Mới đăng kí

Cái này giống quán bán phở hơn là quán lẩu. =))

Ủng hộ diễn đàn