Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả làm logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lam45ct, 27/12/13.

Lượt xem: 2,262

1. lam45ct Mới đăng kí

Em không biết có post đúng nơi không nếu không đúng mong mod chuyển hộ em
    Em nhờ các anh làm giúp em cái làm logo và slogan cho cty" Công ty Luật TNHH Minh Tín, logo thể hiện được tên của cty "minh" "tín", có thể hiểu là Minh Bạch + Uy Tín, trang web luatsuminhtin.vn
    Mong mọi người giúp đỡ
    Em có 2 cái hình logo mọi người thiết kế giống như một trong hai hình nhé

[​IMG] [​IMG]

...
  2. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Thành viên cấp 2

công chiến, thanhmai3883, Cá cơm1 người khác thích bài viết này.
  3. lam45ct

lam45ct Mới đăng kí

Nguyễn Thái thank bạn nhé nhưng mình chỉ là nhờ hộ bạn mình thôi. khi nào mình mở công ty sẽ nhờ đến bạn
    Nguyễn Thái thích bài viết này
  4. crhanh

crhanh Thành viên cấp 2

Vãi thật, logo CÔNG TY lên đây nhờ vả!
    hồ đức tríMr.Po thích bài viết này.
  5. Minh Hai

Minh Hai Thành viên cấp 2

Vn thích xài Free hơn là chi mà :D
  6. JasonT

JasonT Thành viên cấp 1

Nguyễn Thái ô bạn này lấy giá rẻ thế :)) logo và slogan mà
    hồ đức trí, Nguyễn TháiMr.Po thích bài viết này.
  7. lam45ct

lam45ct Mới đăng kí

crhanh à bạn mình học bên luật đang làm báo cáo mà nên nhờ mình thui chứ ko phải làm cho công ty gì đâu
  8. OKguy

OKguy Thành viên cấp 2

9. chezo

chezo Thành viên cấp 1

Logo của bạn đây
    Nói thật mất lòng. Không biết làm thì đừng nhận giúp 8-|
  10. kennylai9x

kennylai9x Thành viên cấp 1

logo và slogan của cả 1 công ty mà đi nhờ @@
    hồ đức tríNguyễn Thái thích bài viết này.
  11. Mr.Po

Mr.Po Thành viên cấp 2

E thường đăng nhập bằng Face, hôm nay ko đăng nhập đc nhưng thấy bài này nên phải đăng ký nick cho bằng được để cmt. Pác chủ thớt sẽ là 1 trong 2 loại sau:
    1. Bạn nhờ thiệt chứ ko phải láo [do tài lanh, múa quá, pháo quá, nổ mình là chuyên gia pts đến khi ng ta nhờ ko làm đc nhưng nếu từ chối thì mang nhục thành ra lên đây nhờ].
    2. Thix sài chùa, lên đây định kiếm con gà nào vặt lông nhưng gặp cao thủ thành ra bịa ra cái lý do hết sức vớ vẩn "bạn mình học bên luật đang làm báo cáo mà nên nhờ mình thui chứ ko phải làm cho công ty gì đâu". ===>>> Trường nào yêu cầu báo cáo phải có logo vs slogan? Bạn chỉ mình với, để mình hỏi trường đó dạy luật hay dạy thiết kế? Hay làm báo cáo mà mốn lấy le, chảnh hàng nên đòi làm logo vs slogan? Muốn chảnh hàng vs mấy e gái xinh tươi thì tự mà làm nha. anh em vietdesigner ko rãnh nha.
    Bạn à, thà nói "CTy nhỏ mới thành lập, anh em làm giá rẻ cho e", ng ta còn thấy cái thành tâm mà giúp cho. Anh em làm về mỹ thuật, nghệ thuật ng ta ko quan trọng chuyện tiền bạc nhưng ko đồng nghĩa vs chuyện ko cần tiền. Cha mẹ ng ta đầu tư chất xám cho con cái ko phải để bạn lợi dụng nhé.
    Tiền ko nhiều nhưng cũng là cafe thuốc lá, là công sức anh em bỏ ra. Nói mua bán thì nó ko đáng nhưng cũng là có chút bồi dưỡng anh em. chứ pác Nguyễn Thái lấy giá 800k là quá bèo, đó là pác ấy giúp anh em kiếm chút cafe chứ giờ ai làm giá đó.
    mesutozil, Beo Nguyễn, Nighter7 người khác thích bài viết này.
  12. Jos Skeleton

Jos Skeleton Thành viên cấp 2

Mr.Po nói quá hay, đọc mà hả dạ, diễn đàn người ta chia sẻ trao đổi học tập kinh nghiệm với nhau, lợi dụng quá riết quen tật
  13. kennylai9x

kennylai9x Thành viên cấp 1

ko hiểu từ bao h ở VN ta có cái kiểu xin thiết kế logo vs slogan miễn phí nhỉ :))
  14. Nguyễn Thái

JasonT, Mr.Po
    có chữ "nhờ" ở trong đó bác ơi. hê hê. chứ bình thường mình không lấy giá đó đâu. :D
    Chỉnh sửa lần cuối: 29/12/13
  15. Nguyễn Thái

@Mr.Po like câu này của bác:"Anh em làm về mỹ thuật, nghệ thuật ng ta ko quan trọng chuyện tiền bạc nhưng ko đồng nghĩa vs chuyện ko cần tiền"
  16. unnet

unnet Thành viên cấp 2

Nói thật bạn này nhờ mà post yêu cầu như kiểu gia lệnh, thật tình có muốn giúp cũng éo giúp nổi khi ko có thiện cảm chứ chưa nói đến vấn đề tiền nong!
  17. Logo thì nên thuê đi bạn :) chứ nhờ vả thì làm nó không được chuẩn ý mình đâu :) không tâm huyết nữa
  18. thanhmai3883

thanhmai3883 Thành viên cấp 3

hồ đức tríNguyễn Thái thích bài viết này.
  19. Beo Nguyễn

Beo Nguyễn Mới đăng kí

mấy cái loại này ko co tài cán mà thik làm sang, " khi nào mở cty sẽ nhờ đến bạn" thử hỏi, ngay cả bỏ chút chất xám để có phép lịch sự tổi thiểu bạn còn ko có, huống chi mở cả một cty. bạn đừng lợi dung người khác trơ trẽn như vậy bạn à

Ủng hộ diễn đàn