Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Mọi Người Blen Ảnh Giùm Mình Nhé

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi lovedesign, 7/9/12.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 5,217

1. vandieutot

vandieutot Thành viên cấp 2

- Thôi Không cãi nhau ở đây nữa ! Admin nhường mem một tí đi ! Admin không nên quá gay gắt với mem tại toppic !
    - Còn mem kia nhìn cái mặt đã không có cảm tình rồi ! Không nên gây náo loạn ở đây nữa !
    pitlamgi, zheikentKenai thích bài viết này.
  2. Nix_Photography

Nix_Photography Thành viên cấp 2

Ghét nhất cái thể loại không nhờ vả được rồi quay ra chửi bới, bêu riếu, nói xấu người khác như thế này! Ăn cháo đá bát hả bạn ? Nói thật chứ cái loại như bạn chắc mình đây cũng gặp nhiều không những ở trên diễn đàn mà còn ở ngoài cuộc sống nữa kìa! Cuộc sống là 1 cuốn vở ghi mà việc sống là ghi lại những gì vào đó! Vở của mình mà không chịu ghi ghép mà suốt ngày cứ nhờ người khác ghi hộ vào thì sau này nhìn lại bạn cũng chẳng có cái gì đâu! Đừng có hiểu sai nghĩa của từ nhờ vả và hãy biết lịch sự,hiểu văn hóa nhờ vả bạn nhé!
    Bạn thì cũng chỉ "hero of keyboard" ! Nếu có tài năng và đầu óc thật sự thì tự học rồi lập 1 web rồi làm admin thử xem xem có dễ dàng gì hay không? Đến lúc không biết làm gì rồi lại đi nhờ vả người này người khác phá web, có thực lực sao không tự đi mà làm!Việc gì mà cũng phải đi nhờ người khác thế kia thì nhục lắm bạn ạ! Buồn cười! :))
    Nguyễn Thị Thanh Huyềnpitlamgi thích bài viết này.
  3. Nix_Photography

1 người như bạn chắc hoặc là không biết đọc hoặc là không có bán cầu não để tư duy rồi! Nếu học hết lớp 1 rồi thì chịu khó đọc những TUT hướng dẫn đi! Bạn có biết 2/3 dân Designer đều không được học bài bản qua trường lớp mà toàn phải tự học đó sao? Người ta học được tại sao bạn không học được? Chỉ trừ khi đầu óc bạn rỗng tếch hoặc lúc nào cũng phải dành thời gian đi tán gái mà thôi! Cái loại con trai như thế này thì....vứt!:-H
  4. Nix_Photography

"Đừng hỏi tại sao mình không được như người ta mà hãy nhìn lại xem mình đã cố gắng được như người ta hay chưa ? "
    Đấy là câu nói ngày xưa ông nội mình đã từng nói với mình!
  5. Ryan Lee

Ryan Lee Thành viên cấp 4

Mình thấy càng ngày càng sợ các bạn rồi , nhờ vả không được là quay sang nói này nói nọ kiểu "Không ăn được thì đạp đổ".
    Và ngoài ra, những ngày đầu mình vào diễn đàn đâu có thế này, ai cũng reg cái nick rồi vào nhờ vả chỉnh ảnh này nọ, loãng hết sạch cả diễn đàn. Giờ thì chẳng còn nhìn rõ cái chất của một diễn đàn về design nữa rồi :-<
    Buồn thay...
  6. Lucifa

Lucifa Mới đăng kí

Diễn đàn cũng như csog' , nếu cứ nhờ cứ nhờ mãi , thành thói quen ỉ lại ko chịu tự học tự thực hành thì đến 1 lúc nào đó cũng gây khó chịu , nhờ ko đc lại quay ra hằn học phá đám . Cái gì không giỏi thì có thể hỏi cái gì không biết thì có thể học chứ đã ngu còn bảo thủ thi ko khá đc ,cá nhân tôi thì thấy việc nhờ vả ko sai có điều lạm dụng thì rất phản cảm , có những bức hình để mà nói thì vịt không thể tài nào hóa nổi thiên nga .
    Còn ok , thằng thớt , anh sẽ làm cho chú ảnh này thành mặt meme face , yên tâm
  7. zheikent

zheikent Mới đăng kí

Hay quá bạn ơi!
    Người ta chạy rồi, mọi người cm nữa nó cũng ko bik đâu :-j
  8. Nix_Photography

Thôi nào mọi người cần chi quan tâm đến thể loại như thế này nữa! Dành thời gian đó qua đọc những bào viết và TUT khác bổ ích hơn! ;)
    Nguyễn Thị Thanh Huyềnzheikent thích bài viết này.
  9. wolfxnk2006

wolfxnk2006 Mới đăng kí

chính xác, :)
  10. Francisco

Francisco Thành viên cấp 2

Với cái loại kiểu @lovedesign design cái gì ???i, nhờ và thì nhờ 1-2 cái, hoặc ít ra nhu cầu nhờ vả mỗi lần phải tăng "level" lên thì mới làm hứng cho người thiết kế, đằng này toàn mấy cái ảnh ọt linh tinh, ghét. Admin phản ứng như thế là nhẹ, mặc dù ứng xử chưa chuyên nghiệp lắm nhưng phải mình thì delete luôn không câu nệ, không nhắn nhủ gì cả. Tự không thấy xấu hổ lại đi bêu rếu, xấu mặt bản thân ra, tưởng như thế là tỏ ra nguy hiểm. Nản!
  11. Nix_Photography

Bác này nói chuẩn rùi đấy ^^ Thôi nào đừng vì tức giận những người không có tinh thần học hỏi mà mất thời gian và mất đi cảm hứng sáng tạo chứ các bác! ^^
    Nguyễn Thị Thanh Huyền thích bài viết này
  12. Valentino102a4

Valentino102a4 Thành viên cấp 2

thôi mấy bác quay về với công việc đi nào :)) có chửi nữa cũng không thủng ra đâu... admin hay mod close topic này được rồi
  13. Nix_Photography

Ad ơi Mod ời " Cờ Lâu" thui ! <:-P
    Nguyễn Thị Thanh Huyền thích bài viết này
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn