Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Mọi Người Giúp Design Giùm logo Web !

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Lê Tùng Thiện, 24/2/16.

Lượt xem: 1,898

1. Lê Tùng Thiện Thành viên cấp 1

Xin chào mọi người ! acc này mượn của thằng bạn . nay e mún nhờ mọi người giúp e design giùm cái logo cho web . Web em như sau : http://www.phim3hd.net . ( Giá Ly Caffe ) . Có Thể Inbox logo qua email của e : hnguyen1998@gmail.com . Thanks you mọi người !

...
  2. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Giá hấp dẫn quá ;))
  3. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Sao dạo này làm logo giá có ly cafe ko vại?! giaphu_design Thím có biết nguyên nhân sâu xa kok nà?:v
    Quảng Cáo Nhật Minh, ToiHocDoHoa.comGia Phú thích bài viết này.
  4. ktsvuthemanh

ktsvuthemanh Thành viên cấp 1

5. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

K.Trang chắc kinh tế trì trệ và việt nam đồng càng mất giá so với lào và campuchia :D
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

ah vậy là nói như ducuong233 thì hiện có mấy đại gia đang thử lòng anh em thiết kế VDS, giả bộ nhờ vả chỉ có bấy nhiêu chi phí thiết kế thôi, để xem ai thật lòng và khi có người không màng vật chất sẵn sàng giúp đỡ thì khi đó ra mặt và trả công rất chi là hào phóng.:v
    Nói vại có đúng ko các Thánh.:v:D:))
  8. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

à mà có bạn nào nhờ làm logo hay cái gì khác thì nhớ nói giá cụ thể = 1 ly cafe nào hen.
    1 ly cafe đen, hay 1 ly cafe chồn, hay 1 ly cafe voi, hay 1 ly cafe người...:v
    Quảng Cáo Nhật Minhducuong233 thích bài viết này.
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

K.Trang ăn khế trả vàng hả :)))
    K.Trang thích bài viết này
  10. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

ly cafe tầng 49 bitexco nha bác chủ !
  11. lylymeow

lylymeow Thành viên cấp 2

Nếu các bạn không giúp thì có thể không quan tâm mà. Sao cứ phải luôn luôn bực mình khi người khác nhờ vả vậy.
  12. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

lylymeow -Kok, Mọi người đang thảo luận thôi, chứ trên này nhiều Thớt nhờ vả mọi người vẫn giúp đỡ nhiệt tình mà.
  13. Mít Tờ Cold

Mít Tờ Cold Thành viên cấp 2

Dạo này lắm cafe thế nhỉ? đúng là đắn à mà thôi...
  14. mrcoiversion2

mrcoiversion2 Thành viên cấp 3

20k đã chua rồi, còn ly cf nữa =))
  15. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

16. Pop py

Pop py Thành viên cấp 1

lylymeow nói đúng, cơ mà ai trong chúng ta cũng từng bị người thân người quen nhờ vả, lấy tiền thì ko đành, mà ko lấy thì bực mình, nên bây h cứ nhìn thấy cái top nào nhờ vả là bực mình =)))
  17. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

- lylymeow, Pop py: Người thân nhờ vả nó khác, còn đăng này không quen không biết nhờ vả mà nào là ly coffee, cái card đt 20k, cái bcs bla bla bla...
    Pop py, Gia PhúK.Trang thích bài viết này.
  18. Mononoke Hime

Mononoke Hime Thành viên cấp 1

Mình đã rất xúc động khi đọc đến "Giá Ly Caffe" các bạn ạ ;;)

Ủng hộ diễn đàn