Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Mọi người giúp mình sửa cái logo này cho nổi bật chút được không?

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Võ Anh Duy, 27/4/13.

Lượt xem: 2,018

1. Võ Anh Duy Mới đăng kí

Mọi người sửa dùm mình chữ DT bên trong vòng tròn sao cho nổi bật lên được không? Hoặc có ý tưởng gì mới thiết kế dùm mình nha! Cảm ơn mọi người nhìu!

...
  2. MinhTrung

MinhTrung Thành viên cấp 2

:D tem cái đắt khác
  3. Xuân Quân

Xuân Quân Banned

không ai giúp bạn ấy sao :)) [​IMG]
  4. Thái Châu

Thái Châu Thành viên cấp 4

Cơ bản là bạn đưa cái logo Mecedes vô là chật lắm rồi, chỗ nào chèn chữ được nữa để đẹp đc. Trung tâm bạn dạy lái xe à?
    Logo bạn về màu sắc, bố cục và khả năng nhận diện điều k đạt.
  5. Võ Anh Duy

Võ Anh Duy Mới đăng kí

Oh! Thanks mọi người nhìu nha! Mình cũng ko thích cái logo này, nhưng do nhìu người nói ok rồi, nên chỉnh sửa thêm chút vậy!
  6. manh_nvm

manh_nvm Thành viên cấp 2

ykien cá nhân em ợ : Làm chữ vòng thì bác nên để chũ Trungtamdaynghe lên trên, chữ Dongtien để thẳng và ở dưới. Chữ ĐT nên cách điệu một chút đi, nếu cách điệu khéo thì viết mỗi chữ Đ là ok, và có thể giống hình cái ô to hoặc xe máy nữa
  7. lenm

lenm Thành viên cấp 4

ý của em là bỏ hết mấy cái shadow đi, nhìn nó lạc hậu với xu hướng quá bác ạ. Có khi nên thiết kế mới là tốt hơn ;;)
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn