Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả mọi người sửa giúp mình cái background hồ sen

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi quocsu1211, 11/7/14.

Lượt xem: 2,499

1. quocsu1211 Mới đăng kí

Chả là ny mình đi chụp sen về mà cái anh thợ ảnh chọn nền chán quá, cái nào cũng có nhà cửa đằng sau. mình lại đang bị chiến tranh lạnh nên muốn nhờ các cao thủ trên diễn đàn sửa giúp cái background để có cái nịnh. có ý tưởng gì hay hay càng tốt ạ. mình cảm ơn trước
    http://imgur.com/BoWhKbB

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 11/7/14
  2. lenm

lenm Thành viên cấp 4

Hộ bác cái ảnh
    quocsu1211 thích bài viết này
  3. TPaine

TPaine Thành viên cấp 2

Muốn làm hòa thì tự làm cho nó ý nghĩa bạn à. Mà đúng ah chàng nhiếp ảnh chộp hơi ẹ thì phải :(
  4. Bùi Tài

Bùi Tài Thành viên cấp 3

Cũng muốn giúp bạn có ảnh đẹp hơn nhưng cào kiếm nền thấy ảnh ông nội quân kiu khỏa thân chụp với sen muốn nôn luôn bạn àh nên thôi chạy :P:P:P:P:P
    VuPhong, Ngọc Dũng Trầnquocsu1211 thích bài viết này.
  5. quocsu1211

quocsu1211 Mới đăng kí

6. hieuthuan86

hieuthuan86 Thành viên cấp 1

bạn coi thử dc ko?
    Ngọc Dũng Trầnnlangtuyen thích bài viết này.
  7. troidep91

troidep91 Mới đăng kí

Trình độ PTS kinh quá. mình cũng biết sơ sơ thử làm cái nhỉ
  8. Mr.Zer0

Mr.Zer0 Thành viên cấp 2

Mod xinh nên góp vui tý ... Nhưng hok dám làm kỹ vì vợ mà thấy là đi toong :D
  9. quocsu1211

quocsu1211 Mới đăng kí

Ủng hộ diễn đàn