Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vả) Nhờ a/chị vẽ lại giúp ảnh theo kích thước phóng to

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi nhphuc91, 15/5/16.

Lượt xem: 1,673

1. nhphuc91 Mới đăng kí

Hôm Nay mình đăng bài kính mong anh em có thể dành chút thời gian giúp đỡ mình tí !!! Hôm Trước mình có nhờ 1 a trên diễn đàn và vẽ lai giùm mình rùi ... nhưng khi đem ra tiệm a ,, tiệm in bảo là phóng to lên thì đường nét nó cũng to theo .... nên nay e đăng bài lại ... Mong anh em giúp đỡ mình xíu

Hình này mình muốn in theo kích thước : ngang 1,5 mét , dài theo tỉ lệ hình ạ ... ( không tính phần giấy tráng nha ) . .... Anh em xin giúp giùm ....Cảm ơn a : mail của e : nh.phuc91@yahoo.com.vn

IMG

...
  2. Thanh Phú

Thanh Phú Thành viên cấp 3

3. nhphuc91

nhphuc91 Mới đăng kí

Mình gửi mail cho bạn rùi đó phú ... bạn check mail giúp mình nha , cám ơn bạn trước

Ủng hộ diễn đàn