Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ anh chị làm cho em tàng hình và nếu được cho thêm ít hào quang Phật sau đầu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Trần Tùng Proesshional, 28/6/15.

Lượt xem: 2,346

1. Trần Tùng Proesshional Mới đăng kí

ĐÂY LÀ ẢNH !!

...
  2. HoàngHuy

HoàngHuy Thành viên cấp 2

3. Trần Tùng Proesshional

Trần Tùng Proesshional Mới đăng kí

Làm cho người trong ảnh có chút tàng hình với lại nếu được thì có chút hào quang của Phật chứ ko phải ghép ảnh Phật vào ảnh...dù sao cũng cảm ơn !
  4. dragon1135

dragon1135 Thành viên cấp 1

Của Bác đây :v
    Trần Tùng Proesshional thích bài viết này
  5. Trần Tùng Proesshional

Trần Tùng Proesshional Mới đăng kí

CÁI HÀO QUANG Ở SAU ĐẦU CHỨ KO PHẢI CÁI VÒNG CỦA THIÊN THẦN BẠN Ạ... ! CŨNG CẢM ƠN NHIỀU...
  6. Anonys_mh

Anonys_mh Thành viên cấp 1

Vũ ThiênTrần Tùng Proesshional thích bài viết này.
  7. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Voãi thánh
  8. Aces

Aces Mới đăng kí

Hóng troll
  9. Hoàng Viên

Hoàng Viên Mới đăng kí

[​IMG][/IMG] 5Y0l19G.jpg
    EM CHỈ LÀM ĐƯỢC THẾ NÀY THÔI! BÁC DÙNG TẠM
    Trần Tùng Proesshional thích bài viết này
  10. Luffy Liêm

Luffy Liêm Mới đăng kí

Chào cả nhà,chẳng là em muốn troll đám bạn bằng cách cạo trọc đầu,các anh có tut nào hướng dẫn giúp em với.
    Anh nào có lòng tốt cạo dùm hoặc có kiểu troll nào vui hơn thì giúp em, cảm ơn ạ

11. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Luffy Liêm cạo sạch tóc cho đám bạn của bạn không phải nhanh đâu, mất mấy tiếng đồng hồ luôn ấy, với lại ảnh kém quá có chỉnh sửa cũng nhìn không thật gì mấy :|
    Luffy Liêm thích bài viết này
  12. Luffy Liêm

Luffy Liêm Mới đăng kí

giaphu_design vậy có kiểu troll hài hài tí cũng được :)

Ủng hộ diễn đàn