Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả - Nhờ các bác sửa giúp mấy cái ảnh cũ với ạ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi hoangvanvuong, 16/2/14.

Lượt xem: 1,903

1. hoangvanvuong Thành viên cấp 1

Hôm nay em tìm trong thùng gỗ từ thời ngày xưa của bố em còn một ít ảnh cũ đã mờ nhiều, ảnh lại còn bé nữa, Mong các bác chỉnh sửa hộ giúp em cho nó nét lên 1 tý. Xin cảm ơn các bác. em scan được mấy cái, các bác thấy cái nào dễ thì làm ạ.
    Cảm ơn các bác nhiều nhiều

...
  2. nhooitimdau

nhooitimdau Mới đăng kí

tưởng 1, 2 cái chứ cả đống thế này ai làm ko công cho đc
    hoangvanvuong thích bài viết này
  3. Đoàn Võ Duy Thanh

Đoàn Võ Duy Thanh Thành viên cấp 2

em ấn tượng với mấy hình thời xưa, nhưng mà hình bác xước dữ thế em đành nhường cho pro nào làm được thôi @@ bác thông cảm :v
  4. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Tặng thớt 1 câu này "Khi bạn giỏi về 1 cái gì đó, đừng làm nó không công" ^^

Những bức ảnh hư hại nặng thế này thì cần phải có $ mới có động lực để làm thớt ạ ^^
  5. hoangvanvuong

hoangvanvuong Thành viên cấp 1

Cảm ơn các bác quan tâm, em chỉ đăng lên để các bác thấy ảnh nào dễ thì giúp em 1 cái thôi ạ chứ không phải làm hết tất cả các ảnh trên.
    Các bác giúp em 1 ảnh free nhé, cảm ơn các bác nhiều nhiều
  6. hoangvanvuong

Cái này là thợ ảnh họ sửa từ lâu lắm rồi ạ. rất đẹp nhưng em nhìn nó không giống bố em lắm hi hi
  7. thien0211

thien0211 Thành viên cấp 2

Ôi trời, mình nhìn thấy giống mà, hàng lông mài rất đặc trưng.
  8. hoangvanvuong

Bác Thien0211 kỷ niệm em một cái em làm cái ảnh to làm quà tặng bố em được không? Cảm ơn bác trước!

Ủng hộ diễn đàn