Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ các cao nhân xóa dùm Em dòng chữ này với

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Tobias, 8/1/13.

Lượt xem: 13,857

1. conduong

conduong Banned

nói ng ta đàn bà mà có lúc phải nài nỉ nhờ vả ngta kìa, nhờ ko đc quay lại vả @@ chính xác 1 câu là xóa cái này quá dễ mà ko làm đc thì đòi dạy đời ai? ờ thì bọn này d' có hứng giúp đấy, sao ko?
    dinhtranlinh92 thích bài viết này
  2. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Nói rồi,giúp thì mình cam ơn chứ chẳng cần,ko cần phải bộc lộ bản chất ra thế đâu :))
  3. thanhhuy_

thanhhuy_ Thành viên cấp 3

oky anh... vậy những thím nào giúp anh này vào cho í kiến đi nhé....
    p/s: anh chả có cái quái j để em ăn cả... xin lỗi chứ vác cái mặt đi nhờ "bọn trẻ trâu" bọn em mà còn nói thế nữa ah...
  4. Sun

Sun Mới đăng kí

Đề nghị bạn ăn nói cho lịch sự một chút, bạn nói là nhờ vả ko thấy ai thế cái cover bạn để trên fb diễn đàn gì gì kia là ở đâu mà ra? mình thấy ban đầu mọi người rất nhiệt tình giúp bạn, mấy cm đầu tiên phần lớn là giúp đỡ bạn rất nhiệt tình, nhưng chính những cm của bạn sau đó mới khiến các thành viên khác xen vào, nhờ và thì em em huynh huynh, xong chuyện rồi thì kêu diễn đàn toàn lũ adua, toàn lũ đàn bà con nít, chả biết ai ăn xong rồi đạp đổ, nếu ngay từ đầu bạn giải thích một cách rõ ràng về vấn đề bản quyền thì chả ai nói gì bạn, bạn thử nghĩ nếu người ta để free cho bạn xài việc gì người ta để cái water mark to lù lù thế để bạn lên đây nhờ người khác xóa hộ ? nếu bạn biết là của ai tại sao ko nhờ chủ nhân xóa layer mark rồi post ảnh lên đây nhờ ghép text và logo, nếu câu chuyện nó vậy và cách cư xử của bạn hợp tình hợp lý, sẽ không có ai làm gì bạn đâu, bạn làm admin mà ko hiểu những chuyện này và cư xử sao cho nó lịch sự à, trên diễn đàn của bạn, bạn vẫn nói mem nhà bạn như vậy à ???
    Melody Coffee, Lê Văn Lâm, Hanee4 người khác thích bài viết này.
  5. conduong

conduong Banned

bắn cho mình cái địa chỉ, gần thì mình đến tận nơi giúp cho. mình ở Hải Phòng
    dinhtranlinh92, cudyandem, pth922 người khác thích bài viết này.
  6. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Thế thì đừng vội đqsnh giá và bới móc mhững chuyện như thế,k đàn bà mà đi kiếm chuyện vặt,ko adua mà gạch đá 1 lũ thế kia,tôi kodạy ai cái gì và cuzng k lên mặt ai cả,đừng bắt bớ kiếm chuyện tôi.good bye
  7. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Trẻ trâu :))
  8. Sun

Sun Mới đăng kí

Đề nghị chú ý tới lời nói của bạn nhé! chưa cần biết ai sai ai đúng, nhưng ko nên nói vậy kẻo có người sẵn sàng quy kết và vơ toàn bộ diễn đàn
    Tobias thích bài viết này
  9. thanhhuy_

bắn cho bác cái này trước rùi bác tìm thêm nhé :v...
    https://www.facebook.com/nguoibmt chúc bác thành công :v :v
  10. Tobias

Tobias Thành viên cấp 1

Đây k con nít chấp vặt thế đâu :))
    Chúccác thanh niên nguy hiểm ở lại vui vẻ
  11. thanhhuy_

:v :v xin lỗi Mod ức chế đó mà :v... để em xóa @.@
  12. heodien.dz

heodien.dz Thành viên cấp 1

thôi admin cờ lâu tốp pic đê nói nhiều vô học không hiểu chỉ như nước đổ đầu vịt :D
    à quên vôn te ban 3:)
  13. thanhhuy_

uhm chúc lên đường thành công và đừng vào đây nữa nhé...
  14. conduong

conduong Banned

có khi lock thread vào ko mình sợ sẽ văng bậy ra ăn ban thì thốn, nói chung là dont f***ing care
    thanhhuy_ thích bài viết này
  15. Sun

Sun Mới đăng kí

tôi chẳng kiếm chuyện gì với bạn cả, và cũng chẳng đứng về phía ai. kiếm chuyện với bạn tôi chả được gì hết. Nhưng tôi muốn nhắc bạn một điều, đã là người làm admin thì phải biết cư xử sao cho nó thấu tình đạt lý, đồng ý với bạn là gạch đá một lũ, nhưng bạn phải hiểu là đã là một diễn đàn thì phải có người này người kia, nhưng đừng bao giờ chỉ vì một vài cá nhân mà dám quy kết cho cả một diễn đàn! ok người ta nói bạn vi phạm bản quyền. Đó là một chuyện đương nhiên vì đây là web designer, và sản phẩm bạn để làm cover nó vi phạm bản quyền thì có người thắc mắc, chúng tôi là những designer chúng tôi ko được phép thắc mắc cái bạn nhờ vả à mà bạn nói đâm bị thóc với chọc bị gạo?
    thanhhuy_ thích bài viết này
  16. Mezzazzy

Mezzazzy Thành viên cấp 2

Vote close topic, tranh cãi mua bực vào người làm chi, chấp trẻ con có mà cả ngày
    sun_writerthanhhuy_ thích bài viết này.
  17. Fly Nguyễn

Fly Nguyễn Thành viên cấp 4

Mình cũng chẳng phải dân Design thuần như các bạn ấy nhưng mình thấy bạn nhờ người khác mà ko nói rõ ràng, người ta hỏi vậy mà bạn ko trả lời lại còn nói như thế là ko dc đâu nha. Nghe nói bạn cũng 24 tuổi rồi, bằng cái tuổi của anh mình đấy mà sao bạn ko suy nghĩ kỹ. Thực sự bạn sinh ra cái tuổi đời để nhiều người gọi bằng anh mà cái học thức của bạn nó cũng còn nông cạn lắm, bạn 24 hay 14 vậy? Nhờ ko dc, chửi bới ko xong thì xin bạn cuốn gói đi cho nó nhanh chứ bạn ở đây để làm gì ?
    Mình dám chắc rằng bạn còn ko hiểu nổi cái từ trẻ trâu đâu đồ con nít ạ, người như bạn thì chắc người ta chỉ có cách nhấc chân lên rút cái dép nhét zô mồm bạn thì may ra bạn mới im và quay đi nhỉ :-/
    Lê Văn Lâm, Turtle bunny ears, xuanhung1 người khác thích bài viết này.
  18. oldman21

oldman21 Thành viên cấp 2

gió lớn quá thành bão rồi :D đi ngủ sáng đi thi thôi @@
  19. Phạm Hữu Dư

Phạm Hữu Dư phamhuudu.com Ban quản trị

Tôi ko ban nick bạn vì bạn chưa vi phạm nội quy của diễn đàn! Tuy nhiên nghe cái cách bạn phản ứng thì quả thực thấy rất buồn cười! Bạn 24t, hơn tôi 1t đấy! Tuy nhiên nghe cách nói chuyện của bạn thật sự tôi ko nghĩ bạn 24t đâu bạn ạ?

Nói ngắn gọn như thế thôi, bạn nên suy nghĩ, trước khi type những dòng chữ cãi cùn! Ở đây ko ai hội đồng hay bè lũ cả, chả ai rãnh đâu mà đi làm chuyện đó! Đơn giản là họ quá bức xúc vì lời lẽ "người lớn" của bạn nên họ mới như thế thôi :)
    Melody Coffee, Hanee, pth925 người khác thích bài viết này.
  20. VAV lê

VAV lê Thành viên cấp 2

Tự nhiên topic này hot thế :P
    Bản quyền có khác :P
    cudyandem thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn