Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[NHỜ VẢ] Nhờ các pro Thiết kế dùm banner trang web công ty em.

Chủ đề thuộc danh mục 'Corel Draw' được đăng bởi trrang, 24/7/15.

Lượt xem: 3,468

1. gadien.93

gadien.93 Thành viên cấp 2

Cũng chỉ là nói để bạn hiểu là cái gì cũng có cái giá vì bỏ ra sức, kể cả ít hay nhiều. Bạn cũng chưa hiểu rõ Design là ntn, mình ví dụ như bạn làm nhân viên marketing chẳng hạn, có người nhờ bạn kiếm khách hàng cho họ, xong trả bạn cốc cafe, bạn thấy ntn @@! Hoặc là bạn làm nghê may đi, ai đó chả quen biết vứt cho bạn 1 mớ vải xong nhờ may hộ 1 cái áo xong kết bạn thì bạn nghĩ ntn @@! ai cũng cần ăn cơm mà :v
    Lên 1 forum nhờ vả thiết kế xong kết bạn @@! lần 1 liệu có lần 2???
    LuanMinh thích bài viết này
  2. net35

net35 Thành viên cấp 1

mình đang cần bạn làm banner flash gấp trong chiều nay? bạn nào có nhu cầu xin gửi mail: dungvcd@gmail.com nhận file và để báo giá
  3. caecus

caecus Thành viên cấp 2

500k pm mình ! nói không với freeeeeeeeeeee
    PHUC-HOANG thích bài viết này
  4. makiothekid

makiothekid Thành viên cấp 1

Bác Gurl cứng v~ :))))
  5. kemyeu

kemyeu Thành viên cấp 2

khổ thân , giả gái vào dụ các anh Designer khó khăn chưa, phải chi mà em đưa hình nhờ blend thì đã có chục tấm cho em lựa rồi :(
  6. dao duc viet

dao duc viet Thành viên cấp 3

Các a em Đè Sai Nơ hãy chú ý, hiện nay các mem mới lợi dụng sự nhân từ của các Đì Sai Nơ trong diễ đàng để hoành hành. Đề nghị các AE " NÓI KHÔNG VỚI FREE" để giảm thiểu tình trạng "Nhờ Vả - Free" làm lợi cho bản thân! Chào Đoàn Kết & Xây Dựng :P
  7. nghiadht

nghiadht Mới đăng kí

Không tiền cạp đất mà ăn à :v

AE tiển khách =))

Ủng hộ diễn đàn