Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

(Nhờ vã) Nhờ các pro xăm cho mình chữ B lên cánh tay .

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi luketoretto, 30/4/14.

Lượt xem: 3,489

1. luketoretto Mới đăng kí

Thân chào các bạn designer trong diễn dàn . Chuyện là thế này , mình đang làm quen với bạn nữ . Mình để ý thấy trên tay trái của bạn đó có 1 hình xăm là tên của bạn ấy , mình rất thích cái hình xăm của bạn ấy , nhìn đẹp va rất cá tính . Mình muốn nhờ mấy bạn xăm cho mình 1 chữ B ( xăm bằng photoshop ) ở giữa khủy tay .Font chữ tự ý do designer chọn lựa luôn . Mình tin vào mắt thẳm mỹ của mấy bạn .Chữ B khoảng 5-6cm là vừa . B là chữ cái tên bạn đó lên cánh tay trên hình để bày tỏ là tên của bạn rất có ý nghĩa đối với mình . Giống như Suarez xăm tên vợ mình lên tay rồi mỗi lần ghi bàn đều hôn lên đó . Đây là cánh tay cùa mình . Nhờ các bạn giúp đỡ , Xin cảm ơn và hậu ta các bạn = card dt 10k . hic, sinh viên nghèo .

...
  2. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Mình chỉ làm được vậy thôi xD
    Bonus:
    TuT:
  3. dokidoki

dokidoki Thành viên cấp 2

Xăm đây :-B
  4. Roronoa

Roronoa Thành viên cấp 2

5. luketoretto

luketoretto Mới đăng kí

tks công sức của bạn mrcyclo và bạn dokidoki ,bạn roronoa . Mong những designer sau sẻ làm tốt hơn công trình của cái bạn . Hình ảnh lấy trực tiếp từ tay của bạn ấy [​IMG]
  6. thitkho

thitkho Thành viên cấp 2

Tặng chủ thớt:

Khuyến mãi luôn:
    Chỉnh sửa lần cuối: 1/5/14
  7. mrcyclo

mrcyclo Thành viên cấp 2

Vẽ ra tay rồi chụp cho thật chứ đuê
  8. luketoretto

luketoretto Mới đăng kí

Tks bạn thitkho nhiều , ảnh của bạn làm đẹp , font chữ quá đẹp luôn . Mà màu mực thì hơi đậm đà quá . Nhưng mà rất cám ơn sự giúp đỡ của bạn .
  9. luketoretto

luketoretto Mới đăng kí

"Vẽ ra tay rồi chụp cho thật chứ đuê" . mình viết chữ xấu quắc à
  10. luketoretto

luketoretto Mới đăng kí

bạn thitkho ơi , tấm ảnh của bạn làm giúp mình đẹp . Mà có 1 điều là nhìn nó không thực . Bạn có thểm chỉnh lại đôi chút giúp mình không . như là màu mực lợt hơn hay không có những viền đỏ xung quanh chữ . TKs bạn trước nha .
  11. xacutara1235

xacutara1235 Thành viên cấp 2

Heli Cô Nương thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn