Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ dựng hình 3D theo bản vẽ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về 3D' được đăng bởi hoaigiangminoz, 11/6/14.

Lượt xem: 7,828

1. hoaigiangminoz Mới đăng kí

Em đang làm cái bài tập nhỏ mà chưa học được 3d nên nhờ mấy anh chị em nào giúp em dựng 3 góc cho cái bàn trà này theo bản vẽ dưới đây ạ.em cảm ơn nhiều lắm lắm ạ.

...
  2. MusiHieu

MusiHieu Thành viên cấp 1

Bản vẽ rất chi tiết... mà cái này vẽ cũng khá đơn giãn mà bạn...tìm hiểu 1 chút về soft 3D max là vẽ được ngay bạn à... có thắc mắc gì về vẽ 3D thì mình sẽ chỉ thêm.. khuyến khích tự vẽ sẽ tốt hơn cho bạn đó bạn
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/6/14
    hoaigiangminoz thích bài viết này
  3. hoaigiangminoz

hoaigiangminoz Mới đăng kí

bạn ơi.mình tự làm bao nhiêu lần rồi mà k đc.cái bần vát cạnh ấy.với lại tại mình đang ôn thi mấy môn khác nữa nên mới nhờ các bạn giúp :(((
  4. Pham Ngoc Ut

Pham Ngoc Ut Thành viên cấp 1

Cũng muốn giúp chủ thớt nhưng mấy hôm nay công việc cơ quan cứ bận suốt, vài hôm nữa được không bạn? Cần gấp hả?
  5. hoaigiangminoz

tầm ngày 15 là muộn nhất đc k bạn?:-ss
  6. anhdaicaca

anhdaicaca Thành viên cấp 1

Nếu bạn gửi được file cad chuẩn thì mình có thể vẽ cho bạn bằng sketchup ^^
    Tầm 30p là xong thôi :P
  7. hoaigiangminoz

sketchup thì có thể hiện đc vật liệu k bạn?
  8. anhdaicaca

được nhé bạn, bạn dùng vray, add texture vật liệu rồi chỉnh là được :)
  9. hoaigiangminoz

ồ.thế bạn có thể giúp mình được không? mình gửi file cad cho bạn bằng cách nào đây?
  10. anhdaicaca

Của bạn đây, vật liệu thì mình bỏ đại thôi
  11. hoaigiangminoz

híc.mình có ghi vật liệu rồi mà.cái mặt trên là bằng kính vs chân là kim loại cậu ạ.dù sao cũng cảm ơn c nhiều.
  12. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

hoaigiangminoz chị gửi bản vẽ file rar đc ko chứ mạng lag quá ko load đc hình
  13. Vũ No1

Vũ No1 Thành viên cấp 1

Nguyễn Khắc Vũ thích bài viết này
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn