Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ mọi người giúp em ghép action. Em xin close topic dưới ạ.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi npchinh, 8/4/16.

Lượt xem: 1,809

1. npchinh Banned

Nhờ mọi người giúp em ghép action. Em xin close topic dưới ạ. Em nhờ mọi người giúp em làm hiệu ứng tan vỡ như hình.hoặc ghép cây ạ. cám ơn mọi người đã giúp em ở topic trước. Mọi người có thể gép action hoặc styes khác thích hợp hơn cũng được ạ. Không cần phải rõ nét lắm đâu, chỉ cần 1 bức hình nghệ thuật 1 chút là được ạ. Em xin cảm ơn mọi người. Thân! Sinh nhật e 12.04 này, mong mọi người có thể giúp em trong thời gian sớm nhất ạ.
    [​IMG] [​IMG] [​IMG]

...
  2. wangsaker

wangsaker Thành viên cấp 1

tui sợ rồi hóng thánh thôi :-j
  3. Thánhnhờvả

Thánhnhờvả Thành viên cấp 1

tạm vậy nhé mai mình làm kỹ hơn 4LXxfPy.png
  4. npchinh

npchinh Banned

Nhờ anh #2 làm hiệu ứng ở phía sau được không ạ.
  5. npchinh

npchinh Banned

Có ai giúp em với:((
  6. lân kim

lân kim Banned

action nào đây các bác
  7. Thánhnhờvả

Thánhnhờvả Thành viên cấp 1

đây bạn
    Chúc bạn sinh nhật vui vẻ
    ApzDW3h.jpg nhớ like
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/4/16
    npchinh thích bài viết này
  8. npchinh

npchinh Banned

Cám ơn bạn nhé
  9. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Mấy cái phân mảnh này muốn đẹp phải là tấm ảnh thật rộng, mẩu phải diển nội tâm, background huyền bí hay màu tối tối mới đẹp và nổi bậc, chứ mình thấy mấy tấm selfie mà đem đi làm thấy dị dị sao :v
  10. hacacodo

hacacodo Thành viên cấp 1

link ảnh die rồi thớt ơi

Ủng hộ diễn đàn