Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Nhờ vẽ giúp mình 1 bức chibi để kỉ niệm ngày yêu nhau.

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về Painting' được đăng bởi Eminem, 7/9/12.

Lượt xem: 8,895

1. Tử Sa

Tử Sa Thành viên cấp 3

Giận thật đấy, k vu vơ gì đâu nhá =; M nhiệt tình nhưng k phải vs từ lợi dụng lòng tốt...
  2. hoanghieu313

hoanghieu313 Mới đăng kí

bạn tử sa ơi,mình đọc bài của bạn nhưng mình thuộc loại mù công nghệ =-=,mình vẽ trên giấy ra rồi,bây h mình đi scan bạn có thể giúp mình tô màu được không hả bạn,
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

:) câu đó là tớ nói vui. chứ đâu phải tớ đi lợi dụng đâu. :D
    Tại tớ không biết gì về chibi nên nhờ mọi người giúp thôi mà, có anh Dư với anh Hưng bảo là nhờ cậu vì cậu đã vẽ rất nhiều và thấy rất nhiệt tình giúp. Nên mới nhờ cậu, máy cậu bị reset máy khi cắm máy ảnh vào nên có bạn Nguoihanhtinhla vẽ giúp tớ 1 tấm rồi, nên tớ nhờ cậu tô màu giúp tớ được không, chân thành đấy, tớ muốn làm người yêu tớ vui. :) Tớ xin lỗi về câu nói trên, có lẽ nó không đúng lúc. :)
  4. khihocogay1

khihocogay1 Thành viên cấp 2

làm Tử Sa giận rồi à mà sao ko thấy hàng về thế bạn Enimem ơi.
  5. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Ừ bạn, :D làm Tử Sa giận rồi.
    Hoặc cũng có thể...đợi thêm 1 time nữa là có tác phẩm. hihi

Ủng hộ diễn đàn