Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vã] Phục chế ảnh củ

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi letrung1810, 18/8/13.

Lượt xem: 2,092

1. letrung1810 Mới đăng kí

Em tập tành xài PS nhưng tấm này hơi quá sức với em, mấy pro giúp e phục chế và chỉnh sáng lại để rõ mặt 2 đứa giúp em! Em cám ơn trước ạ[​IMG]

...
  2. Cá Bé Nhỏ

Cá Bé Nhỏ Thành viên cấp 2

Đây đâu phải ảnh cũ??
    là ảnh bình thường chỉnh sửa chán chê rồi giờ lại đòi quay lại nguyên trạng sao? @@
    letrung1810 thích bài viết này
  3. letrung1810

letrung1810 Mới đăng kí

andyleca cám ơn bạn đã giúp mình nhe!
    Cá Bé Nhỏ củng hok biết sao nữa, ảnh kỹ niệm của nhỏ em nhờ mà trình độ thấp kém mò miết ko xong!
  4. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

andyleca bạn làm tôi sặc redbull lên mũi ! #-o
    Nói thẳng ra với thớt là lấy tấm gốc scan may ra cứu vớt được, chứ tấm này thì..............:-?
  5. andyleca

andyleca Thành viên cấp 2

apachi0205 bạn nói sặc redbull lên mũi là sao nhỉ?Quan trọng là sự nhiệt tình chia sẽ,chủ thớt nhờ làm tấm như vầy,nếu bạn quan tâm thì giúp thớt 1 tay.
  6. apachi0205

apachi0205 Thành viên cấp 2

Mình thấy buồn cười khi đang uống nước thì bị sặc chứ sao nữa, cứ ngỡ troll !. Như mình nói ở trên, pịc này mình không có khả năng làm sáng !
  7. mackenguoitanoi

mackenguoitanoi Thành viên cấp 2

tấm chỉnh sửa nhìn gớm hơn tấm cũ haha=))
  8. Hiếu Trần Duy

Hiếu Trần Duy Thành viên cấp 2

9. letrung1810

letrung1810 Mới đăng kí

Cám ơn mọi người đã giúp đở, thật sự đem ra mấy anh ngoài tiệm củng lắc đầu hết rồi
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn