Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Phục chế ảnh.

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi -Trần Văn Hùng-, 26/4/14.

Lượt xem: 2,516

1. -Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Đầu tiên xin có lời xin phép admin và mod, đây là 1 bài của thành viên No Ta mới đăng kí và bài của bạn ấy ở đây ạ
    http://forum.vietdesigner.net/threa...y-ko-lap-topic-moi.14335/page-165#post-693759.
    Nhìn vào vị trí và cách đăng bài em thấy bạn ấy chấp hành tốt nội quy của forum, nhưng xét thấy nếu để ở đây thì không biết đến sinh nhật mẹ thì có được bức ảnh nào cho mẹ không, do đó em mạn phép xin chuyển bài của bạn ấy thành 1 topic để mọi người giúp đỡ vì em không biết phục chế ảnh.
    3 bức ảnh bạn ấy đăng đây ạ:
    P/S: Lâu lắm rồi mới thấy có được thành viên như thế này, lần đầu đăng bài đã khiến mình khâm phục vì không mắc 1 lỗi nào mà lại rất nghiêm túc, đề nghị anh em không ai troll nhé.
    Xin cảm ơn tấm thịnh tình của mọi người!

...
    sumako, No Ta, Ngoctrung371 người khác thích bài viết này.
  2. conmeohen

conmeohen Thành viên cấp 4

đặt gạch đã ...
    No Ta-Trần Văn Hùng- thích bài viết này.
  3. conmeohen

-Trần Văn Hùng- thích bài viết này
  4. Gấu Mập

Gấu Mập Thành viên cấp 2

like vì tinh thần của bác Hùng :D
    em thấy bác cũng hay phục chế ảnh mà sao mấy tấm này bác làm chưa được à bác
    cái này em chịu luôn @@
    No Ta thích bài viết này
  5. Ngoctrung37

Ngoctrung37 Mới đăng kí

like. mình ko biết gì về pts nên ngồi hóng vậy ^_^
  6. conmeohen

chẳng phục chế bao giờ,hoa hết cả mắt rồi @@
  7. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

Gấu Mập em có phục chế được 1 chút thôi, với lại chủ yếu là đưa đề tài hay từ vùng sâu vùng xa cho anh em làm, nhìn mấy toipc nhờ vả dạo gần đây chán quá, dẫu giờ hạn chế rồi nhưng vẫn không thích lắm. Mà bạn này mới vào đã đăng nhờ vả rất đúng chỗ, cách đăng cho thấy đọc nội quy diễn đàn rất kĩ( theo cảm nhận riêng của mình), đã thế lại còn ý nghĩa nữa cho nên mình đưa ra đây để nhiều người cùng làm thì bạn ấy sẽ có nhiều lựa chọn hơn.
    No Ta thích bài viết này
  8. hkhuong.ad

hkhuong.ad Thành viên cấp 2

Góp vui tấm còn lại!:3 :3
    conmeohen thích bài viết này
  9. No Ta

No Ta Mới đăng kí

Dạ em hay vào diễn đàn nhưng chỉ để xem ảnh và đọc các bài tutorial của các anh chị thôi ạ. Ngưỡng mộ các anh chị lắm nhưng em gà quá. Hôm nay mới dám đăng kí thành viên để nhờ vả mấy anh chị ạ. Em cám ơn anh Hùng nhiều nhé!
  10. -Trần Văn Hùng-

-Trần Văn Hùng- Thành viên cấp 4

No Ta không có gì đâu bạn, tại nhà mình chỉ có 2 mẹ con, đọc bài viết của bạn mắt mình cay cay.
    No Tapchautri thích bài viết này.
  11. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

thử 1 tấm
  12. No Ta

No Ta Mới đăng kí

dabeomoon em thấy ảnh này còn ảo hơn ảnh gốc ạ :)

Ủng hộ diễn đàn