Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Poster

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi OneHead, 10/2/14.

Lượt xem: 2,838

1. OneHead Thành viên cấp 1

Hiện em sắp tổ chức giải đấu Liên Minh Huyền Thoại ( LOL ), nhưng vấn đề là em k biết làm poster làm sao cả. ai có thể giúp em cái :(. em cần đến 3 cái poster lận

...
  2. rubia

rubia Thành viên cấp 3

tự tổ chức thì phải tự bỏ tiền ra thuê ng thiết kế,cớ s lại tự làm khó mình.
    Chỉnh sửa lần cuối: 10/2/14
    An Thị Gì Gì Đấy thích bài viết này
  3. xuanlocshop

xuanlocshop Thành viên cấp 2

Muốn Tự nấu cơm thì lên google gõ Poter PSD free
    Sau đó tìm chủ đề thich hợp down về
    Thay các File hình ảnh cho phù hợp ...
    Dân thiết kế kêu làm dùm thì làm chơi chứ làm thiệt ko ai làm Vì làm 1 poster đẹp mà ko đụng hàng
    phải vắt óc moi tim mà làm bèo bèo 3 cái phải mất 2 ngày...
    rubia thích bài viết này
  4. nguyendinhhoang92

nguyendinhhoang92 Thành viên cấp 1

Mình cũng không biết gì về poster nên tìm trên mạng thôi, giống 2 cái này được không bạn OneHead ?
    nguyenlamlllOneHead thích bài viết này.
  5. OneHead

OneHead Thành viên cấp 1

1 thời gian tự lực em cũng làm dc 1 cái mà xấu qá. Khổ nỗi chỗ em ít dân Desgin, có mà toàn bọn bịp @@~ . . . dù sao cũng tk các bác
  6. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

;)) giải ở đâu thế, đấu ra sao? Bác cho em thông tin với rồi em giúp cho.. hè hè :"> cho em tham gia giải luôn nhé
  7. OneHead

OneHead Thành viên cấp 1

8. nguyenlamlll

nguyenlamlll Thành viên cấp 2

OneHead bác cho em thông tin qua cái gmail nhé: nguyenlam1997@gmail.com. Hy vọng em làm giúp được bác vài cái. Nếu gấp quá thì chắc là 1 @@

Ủng hộ diễn đàn