Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả Render Project After Effects

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Thảo luận về video' được đăng bởi MinhV, 6/12/12.

Lượt xem: 3,860

1. MinhV Mới đăng kí

Dạ thưa các anh chị,

Em ở bên KPMG, sắp tới tụi em có một bữa tiệc khá lớn, coi như là tiệc tổng kết năm, có mấy sếp bên Mỹ cũng qua, đâm là chỉ đạo bọn em làm hết sức. Em có một cái project videohive, rất là ưng, đã edit đầy đủ nhưng mà máy có 3gb ram chạy render không nổi @@

Em xin hỏi có anh chị nào trong Sài Gòn giúp em chạy render dùm. Em có thể trả phí cho các anh chị @@

Xin cảm ơn mọi người đã đọc :D

Em bên Bình THạnh ah:)

...
  2. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

cái này nhờ mấy anh chuyên dựng phim có máy bàn pro ấy bác ợ...nhưng chắc cũng khó
  3. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Render .FLV thôi bác, cho nhẹ :)
  4. MinhV

MinhV Mới đăng kí

haiz, nó để chạy màn hình led rất lớn ở ngoài sân vận động và tại show room khách sạn @@, phải HD mới nỗi @@
  5. Stephen John

Stephen John Thành viên cấp 2

Vậy thì khoai đấy, thôi hóng bác nào có workstation thôi @@
  6. tranchituyen

tranchituyen Thành viên cấp 2

hd thì hình như xuất ra .246 hay sao ấy
  7. tuanpro

tuanpro Thành viên cấp 2

Thử xuất ra định dạng H264 nhẹ và nét:
  8. HSP

HSP Thành viên cấp 4

tùy vào project nữa mà khi làm tác giả họ giới hạn ở 720p - 1080p or cao hơn , và chuẩn nén mình thường thấy khi sử dụng project là AVI
    h264 mình thường dùng khi suất file video từ PR
    và không phải những máy workstation mới đủ khả năng render , mình nghĩ 1 chiếc lap core i5 vài gb ram và 1 VGA trung bt cũng có thể thực hiện tác vụ , nhưng không nhanh và mượt bằng thôi

Ủng hộ diễn đàn