Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ-Vả] - Rút tiền ADFly

Chủ đề thuộc danh mục 'Kiếm tiền Online' được đăng bởi Trịnh Như Cương, 11/1/16.

Lượt xem: 2,238

1. theo như trên em có tk adfly mà không biết rút sao :(( hức muốn có tiền sắm lens máy ảnh quá :(( bác nào cao nhân nào có video hướng dẫn cho em xin qua nay cũng mần đủ thứ rồi paypal cũng có visa ảo chưa :(((((( mong các bác giúp đỡ

...
  2. nguyễn văn dũng

nguyễn văn dũng Thành viên cấp 2

chưa được 1$ , adfly kiếm được 1 khoảng nào đấy nó mới cho rút , kiếm thêm đi .
  3. :(( huiiiii đang cố gắng đây
  4. Nguyễn Tất Thắng

Nguyễn Tất Thắng Rất là bình thường

Hi hi! Chừng nào đủ tiền mua lens nhớ khoe mình với nha!!! Mình cũng muốn ... kiếm tiền mua lens mới quá!
  5. tronghieu8989

tronghieu8989 Thành viên cấp 1

:) cái này mà làm một web seo lên thì cũng ok lắm :)
  6. Done đã rút được a dưu xóa bài giùm em với
  7. longzd2015

longzd2015 Mới đăng kí

8. longzd2015

longzd2015 Mới đăng kí

Trịnh Như Cương
    bạn nhìn lên hàng công cụ Tool đồ ấy thấy chữ Withdraw bấm vào và chọn mức tiền thanh toán nhưng 5$ trở lên mới cho rút tiền.

Ủng hộ diễn đàn