Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả sửa ảnh logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi draculaz, 17/6/16.

Lượt xem: 2,004

1. draculaz Thành viên cấp 1

Em nhờ các cao thủ giúp em vụ này ạ
    E mong muốn logo mềm mại hơn giống kiểu cánh thiên thần. Logo mẫu này thì nhiều góc nhọn, sắc, có 6 khung cánh dơi phía dưới nhờ các bác bo tròn giúp em để trông giống cánh thiên thần hơn. Và quan trọng nữa là xóa Watermark của 123RF ạ :D
    Đội ơn các bác lắm lắm ạ :D

...
  2. mrquang789456

mrquang789456 Thành viên cấp 2

Trường hợp này nó rất là đơn giản, bạn có thể trò chuyện với mình qua Mail của mình, mrquang789456@gmail.com hehe, mình xử lý ca này nhẹ nhàng cho
    draculaz thích bài viết này
  3. dabeomoon

dabeomoon Thành viên cấp 4

Nan giải muốn biến biểu tượng của satan cách điệu từ đuôi rắn đầu sừng trâu với sáu cái cánh dơi thành thiên thần sáu cánh bồ câu, đầu đội nguyệt quế.
    Muốn được nhìn thấy sản phẩm như thế nào, tò mò quá bạn mrquang789456
    draculaz thích bài viết này
  4. draculaz

draculaz Thành viên cấp 1

5. vuadietruoi

vuadietruoi Banned

Bác draculaz sửa nhìn mềm mại hơn thật. Mà cái màu thì chưa đẹp lắm, chưa ảo diệu....

Ủng hộ diễn đàn