Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả sửa ảnh người yêu

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi binladykillah, 18/4/14.

Lượt xem: 55,162

1. MinhTâmVn

MinhTâmVn Banned

mình đã gà có đứa còn gà hơn ^^! yêu cầu adm ko block nó để nó còn có cơ hội khai sáng đầu óc ko là mấy hôm lữa lại có 1 thằng chết vì ngu đấy ( nó cũng biết post ảnh lên diễn đàn rồi kìa học khôn dk tý rồi ). ngu còn nguy hiểm. chưa làm thợ đã muốn làm thầy mấy tác phẩm của nó xem buồn lôn vãi. đúng là ếch ngồi đấy giếng.
  2. Kend Nguyễn

Kend Nguyễn Thành viên cấp 2

#82 nói rất đúng !! Đọc comt của bạn đó em đã xác định dc con người không ra gì rồi , tiện thể các
    mod ban cái IP của nó luôn cho nó khỏi lộng hành nữa
  3. Eminem

Eminem Cựu quản trị

Chỉnh sửa lần cuối: 21/4/14
  4. chipquay

chipquay Thành viên cấp 2

Kiểu gì chả có clone mới, các thím cứ phải lo :D
  5. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

:)). tự dưng lại nhộn nhịp vậy hóa ra là thằng xbom.
    1 là nó là ở diễn đàn đối thủ sang phá họai
    2 là thằng trẻ trâu chả biết gì
    3 là vừa trốn từ trại thần kinh về :)).
    ko hiểu sao nó lại mặt dày thế đc nhỉ
    Lose Myself thích bài viết này
  6. a Koi

a Koi Thành viên cấp 2

xem tác phẩm của Xborn + giọng điệu của nó, em cười sặc sụa. đúng là chưa có tài đã ảo tưởng súc mạnh rồi.
    Trả lại xborn cho em, trả em nhưng phút giây thư giãn :))
    trucict thích bài viết này
  7. thiemthan

thiemthan Thành viên cấp 2

xem ảnh và cmt của Xbom cứ ngỡ bạn ý là thiên tài =))..ko biết bạn ý giấu đĩa bay ở đâu
    thanhdatqp thích bài viết này
  8. Lena Anh

Lena Anh Banned

ô địt thằng Xbom,anh nện cho quả Ybom,ZBom chết luôn bây h,lạy thánh^:)^^:)^^:)^^:)^,chém vừa thôi chứ
  9. fly2ky

fly2ky Mới đăng kí

May mà mình vào thì Xbom đã được chuyển ra trại ngoài đảo, chứ không thì kiểu gì cũng phải hack sập hếtmấy cái mạng internet của các trại tâm thần trong đất liền cho bõ tức. :D
  10. qhdesign

qhdesign Mới đăng kí

vui nhỉ...:)
  11. Anh Hùng Áo Vải

Anh Hùng Áo Vải Mới đăng kí

xBom Ảo tưởng sức mạnh :))
  12. cubin

cubin Thành viên cấp 1

Mình chỉ biết thế này thôi !
    =))=))=))
    Lâu lâu anh em VDS mới xả stress được một lần sao mod ban sớm thế !
  13. kien1674

kien1674 Mới đăng kí

Bo ban no' cho em xem cai avatar may bac oi, chua dc xem...sr cai' go~ tieng Viet hong :-<<
  14. Khoi Le

Khoi Le Phụ trách nhiếp ảnh

Theo báo tuoitre.vn thì thằng xbom do Quân Kun cài sang -_-
  15. dookie

dookie Thành viên cấp 2

Đề nghị ae ko so sánh kiểu như '' Ếch ngồi đáy giếng ''.như thế là xỉ nhục con ếch đó.vs lại mình đc biết đến vs acc game tên Ếch Luồn Khe Đá @,@
  16. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Chả mấy khi vds vui ntn ban e nó sớm quá assmin ơi =))=))=)), cách nc như 1 đứa lớp 5 , trẻ trâu vãi hà :))
  17. trungquanc11ct2

trungquanc11ct2 Mới đăng kí

mình học lập trình nhưng rất yêu thích design, khổ nỗi không có times tìm hiểu. Nhưng sau khi coi mấy cái tác phẩm của Xbom làm mình cảm thấy hết động lực để phấn đấu! :(
    Wu Kong thích bài viết này
  18. Sâm Trần

Sâm Trần Thành viên cấp 2

Chả mấy khi diễn đàn có con khỉ mua vui =D>=D> , nên nhốt vào vườn bách thú để bảo tồn loài này =))
  19. odieler

odieler Mới đăng kí

[​IMG][/IMG]
  20. odieler

odieler Mới đăng kí

binladykillah, Chó ConVoiMaMut thích bài viết này.

Ủng hộ diễn đàn