Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả sửa lại ảnh cho đẹp hơn (có trả phí)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi allforlove168, 11/5/15.

Lượt xem: 6,399

1. FreeMan84

FreeMan84 Banned

trong bộ ảnh :mẫu thì có vết sẹo to ở chân,mọi người làm mà chẳng thấy ai xóa bỏ.con cây đàn bị lốm đốm cũng k sửa lại.chi lo blen màu nhưng kết quả càng xấu hơn ảnh gốc.cái thì làm mất chi tiết,cái thì blen cả da mẫu nhìn cứ như người ngoài hành tinh vậy.Hic
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  2. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

FreeMan84: Thiếu rồi bạn, ngay dưới cằm cũng có 1 vết sẹo hay là mụn gì đấy nữa.
  3. FreeMan84

FreeMan84 Banned

đó là vết sẹo hic.nhưng chẳng ai chú ý.chỉ lo chỉnh sửa k đâu thôi
    Ngô Đức Huynh thích bài viết này
  4. coids

coids Thành viên cấp 2

Soullegend : khuyên trân thành bác là muốn học tốt một vấn đề gì đấy, thì đừng bao giờ nhận người yêu làm cô giáo, vì người yêu thì không có cái uy để dạy học, không cãi vã thì cũng quay sang làm mấy chuyện khác vui hơn :">
  5. acubin87

acubin87 Mới đăng kí

sao Stock chup toan lấy nét Hậu cảnh ko vậy T..T nhiếp ảnh mới vào nghề hehehe
  6. SilverLance

SilverLance Thành viên cấp 2

làm vì đam mê :3
  7. viet1410

viet1410 Thành viên cấp 3

gà mờ làm tặng bác 1 tấm xem. ảnh ko chỉ mang tính chất minh họa :3
  8. phuongthustudio

phuongthustudio Thành viên cấp 5

Có nhất thiết phải ntn ko các bạn trẻ ?
  9. Good Neighbour

Good Neighbour Thành viên cấp 1

chưa thấy cái blend nào đẹp cả ;)) đa phần toàn xấu hơn ảnh gốc (nói thật lòng các bác đừng buồn )
  10. FreeMan84

FreeMan84 Banned

Đúng vậy,càng làm càng xấu Good Neighbour
    Good Neighbour thích bài viết này
  11. hien 1234

hien 1234 Thành viên cấp 1

chào tạm nữa LCQfaSa.jpg [​IMG][/IMG]
  12. hien 1234

hien 1234 Thành viên cấp 1

ảnh đẹp hay ko ở bước đầu chụp đã,ánh sáng đủ hình sẽ đẹp thôi
  13. Ngô Đức Huynh

Ngô Đức Huynh Thích chụp lén

phuongthustudio2: Làm chơi cho vui thôi chím ơi... Chứ mấy cái này quan trọng hóa làm gì :D
    phuongthustudio thích bài viết này
  14. HypN

HypN Thành viên cấp 1

Bác nào rảnh thử làm giúp e cái này với, e đang học mà sao thấy toàn thua cả chỉnh bằng điện thoại @@, stock chụp bẳng đt k biết có sửa được k
  15. Phúc Đào

Phúc Đào Thành viên cấp 2

:)):)):)):)):)):)):)) Soullegend trẻ trâu vừa thôi thanh niên :D đừng nói tới bạo lực '' đập '' nó không thể hiện bạn hổ báo,nó thể hiện bạn là con người ngu muội.Qua cmt của bạn mình hiểu con người bạn thế nào.Thật thất vọng vì mình biết những người làm nghề thiết kế chẳng ai mang trong mình bản tính ''trẻ trâu'' vậy cả :D
    Còn vấn đề về lương nói thật từ lúc đi làm tới giờ mình chả bao giờ làm lương 1tr cả bạn,thấp nhất cũng là 3tr bạn à,hình như bạn có thù với mình :D.
    Ai cũng vậy khi đi làm đều mong đồng lương cao để trang trải cuộc sống.Nhưng mình không bao giờ nghĩ sẽ đạt được mức lương cao.Bởi mình biết cho dù mình có giỏi đến đâu thì kiến thức về đồ họa với mình nó là bao la.Đi làm điều mình luôn mong muốn đó là đúc kết kinh nghiệm,không hẳn kinh nghiệm về đồ họa mà là kinh nghiệm về cách sống,cách làm việc.
    Mình thấy bạn khi viết những dòng cmt hình như bạn không suy nghĩ khi viết ra thì phải ?Mình chỉ nói với bạn câu này '' ĐỪNG HẮC DỊCH VỚI XÃ HỘI ''.Mình xem những cmt của bạn trên 4r đa phần toàn là những nhận xét có ý chê bai người khác !Có lẽ cs của bạn không có hạnh phúc :).Đừng cố thắng mà gây war với người khác.Hãy cố gắng điềm tĩnh trong suy nghĩ đi bạn nhé :).
    Chỉnh sửa lần cuối: 12/5/15
    allforlove168photo Bảo Chi thích bài viết này.
  16. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

allforlove168HypN thích bài viết này.
  17. photo Bảo Chi

photo Bảo Chi Thành viên cấp 2

Flood...

HypN thích bài viết này
  18. Soullegend

Soullegend Thành viên cấp 3

ủa! nói dóc lộ rồi đó hả -))
    nói làm thiết kế ko ai tính trẻ trâu là cái ngu thứ 1 vì phát ngôn ko suy nghĩ
    cái 1 tr là cái ngu thứ 2, vì đọc hiểu có hạn
    cái ngu thứ 3 lại sai chính tả -))
    cái ngu thứ 4 là bị vạch mặt ra còn quay lại nói tiếp
    Ta nói trên 4rum này toàn đi chê người khác mà ta nói người ta like quá trời luôn à, nếu chỉ đơn thuần là xỉ nhục mà dc thế thì bắt chước thử đi -))
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  19. allforlove168

allforlove168 Mới đăng kí

Soullegend Mình thấy bạn cứ đụng tý là lôi vấn đề tiền nong lương bổng ra để hạ thấp người khác, đụng tý là chửi người ta ngu...
    Chẳng biết bạn tài giỏi cỡ nào, ăn nói hay ho đến đâu. Nhưng ở ngay trong topic này thôi cũng đã có nhiều người ko đồng ý với những phát ngôn của bạn. Ko biết bạn đang muốn thể hiện cái gì ở đây ?
    Kiku194Phúc Đào thích bài viết này.
  20. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

War, war everywhere..... Nguội lại đi các bợn..... Mỗi người nhịn nhau 1 câu. Hồi lại thành topic war bây h TT_TT
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn