Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả: Tạo logo cty giầy dép

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi calcalcal, 25/11/16.

Lượt xem: 2,201

1. calcalcal Mới đăng kí

Nhờ MOD đi qua xóa dùm e với a. Cảm ơn.

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 25/11/16
  2. vietbrands.vn

vietbrands.vn Mới đăng kí

500k, cao quá :)) mời anh em designers
  3. Truong Max

Truong Max Thành viên cấp 1

Ối!... tập đoàn????
  4. Trungg

Trungg Thành viên cấp 2

Tóm tắt : Thi thiết kế logo tỉ lệ 1.111111111111111e-4% giải thưởng là 250k
    p/s: Hóng chém nhau

Em làm ở tập đoàn gia công giầy dép, Tập đoàn phát động tạo logo riêng cho từng cty con giải là 500K :D tỉ lệ chọi là 1/9000
    Cty của e là cty con tên là ADORA, trong tập đoàn có tên là HONG FU
    Cty con của e sx giầy Converse.

E có 1 ý tưởng là hình cái đế giầy và bên trong cái đế là tên cty và tập đoàn
    có thể là ADORA footwear.
    Mong các cao nhân hỗ trợ. e có dùng pm AAAlogo mà làm chẳng đâu ra đâu :(
    Em cảm ơn a,
    ps: Nếu đc chọn và trúng giải thì ta sẽ 50/50
  5. calcalcal

calcalcal Mới đăng kí

Có gì ko đúng à mọi người, e với vào lần đầu, có gì ko ổn cứ nói để e trình bày, mọi n`g cmt chả hiểu gì :(
    Cty e 9000 công nhân, ai cũng đc tham gia, nên e nghĩ tỉ lệ chọi chung chung như thế,
  6. ducuong233

ducuong233 Thành viên cấp 4

Vấn đề của bạn là, mức phí trả cho logo ý. 500k 1 cái logo còn không bằng 1 cái logo mà dân thiết kế làm cho cửa hàng ngoài đường :D.
    Đã thế lại còn chọi với 9000 người, thôi cứ tính ra là 10 ông đi. =))
    Bạn đăng bài như vậy, theo cách nhìn của dân Thiết Kế thì bạn đang hạ thấp cái nghề này đấy.
    Xin mời bạn dừng ở đây để tránh nhận gạch :D
    Trungg thích bài viết này
  7. calcalcal

calcalcal Mới đăng kí

Vì e ko biết gì về cái nghề này, vào hội PTS nhờ thì họ giưới thiệu sang đây, nên e sang chứu cũng ko biết giá cả nghề các bác ntn. thôi nếu sai e xl, và đúng 3h e sẽ xóa bài, cảm ơn các bác nhắc nhở.
  8. LyCongTruong

LyCongTruong Thành viên cấp 3

500k ở đây bị rút ruột hết rồi nhé, giải thưởng chắc 5 củ , nếu trúng thướt đc 4750k =))
  9. ducuong233

Tốt nhất là bạn không nên tham gia bạn à. Vì nếu nó là tập đoàn thì đều có cơ cấu rồi =))
    Đừng phí thời gian của bạn vào việc này :D
  10. calcalcal

calcalcal Mới đăng kí

KO có cách nào sửa hay xóa chủ đề à mọi ng?
  11. ChestnutVN

ChestnutVN Thành viên cấp 2

Bạn nên nói công ty của bạn thuê hẳn một đơn vị thiết kế hoặc thuê freelancer thiết kế chứ ko nên tổ chức cuộc thi như thế này. Tiền dùng để thiết kế logo ko phải là 1 khoảng chi phí mà là đầu tư cho công ty. Bạn làm như thế này vô tình đã hạ thấp uy tín công ty của bạn phần nào rồi đấy ạ.
  12. ducuong233

Bạn ấn vào Sửa bài viết............. Xóa hết nội dung đi rồi cho "Nội dung này không phù hợp, mình đã xóa, xin cảm ơn mọi người đã quan tâm" DONE
  13. Cường Nhân Vật

Cường Nhân Vật Mới đăng kí

Tôi cũng không biết mức phí như nào cho thiết kế logo.
    Các bạn cho mình hỏi thiết kế logo như này.
    Thông điệp logo là: con người, thời gian, không gian và vũ trụ.

Bạn nào làm báo giá mình được không?
    Mail: cuong@nhanvat.org
    thanks.

Ủng hộ diễn đàn