Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ Vả Thay Đổi Một Vài Chữ Trên Ảnh (Rất Cần Ạ, Em Sẽ Có Hậu Tạ)

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jake Larry King, 22/6/15.

Lượt xem: 2,722

1. hoangemini

hoangemini Thành viên cấp 2

Trời! bác hoagao có đọc kỹ câu nói của bác giaphu_design không? :O bác ấy nói chủ thớt mà có nói bác đâu mà lại cãi nhau như vậy! mình thấy 2 bác chả hiểu nhau nói gì thì phải =))
    Gia Phú thích bài viết này
  2. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

:)) xin lổi,vì mình đọc ra nó lại nghĩ ý khác,mình lại tưởng bạn nói mình,hồi nãy giờ tức sôi ruột.xin lổi :D rất rất xin lổi nhưng bác ghi thế này em nghĩ lộn.vì làm cho bạn chủ thớt mà bạn ấy không thèm quan tâm gì cũng chẳn cảm ơn một tiếng.
    Gia Phú thích bài viết này
  3. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Chịu thua luôn ^#(^
  4. ThongMin

ThongMin Thành viên cấp 1

Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/15
  5. Jake Larry King

Jake Larry King Mới đăng kí

À mình nói luôn cho các bạn biết để khỏi thắc mắc, là đây là áo vé tay nhé các bạn, mình đưa mẫu rồi người ta vẽ ra áo thôi :D
    Mà cho em edit một cái như này mọi người lấy tầm bao nhiêu ạ ?
    Em thú thực là còn đi học, ko có nhiều tiền cơ mà đã hứa rồi phải làm nên mấy bác cho em cái giá đúng thôi nhé ạ :D
    Em cảm ơn
  6. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

thôi lấy làm gì,cũng chả đáng bao nhiêu,mà mình gởi email cho bạn rồi thấy bạn cũng chả phản hồi gì cái này thấy không ổn nhé,tưởng vẻ vecter cho bạn thì lấy chứ làm thế này lấy làm gì.cố mà học cho thành tài.
  7. Jake Larry King

Cảm ơn tất cả mọi người đã giúp đỡ em ạ :D
    Em nhận bức của bác Hoangemini nhé
    Nhưng mà em cũng đã gửi mail nhận của bác hoagao nên có gì em sẽ liên lạc để thực hiện lời hứa :D
  8. Jake Larry King

Không phải đâu hoagao , tại hồi nãy mình đi ra ngoài có chuyện nên ko rep mail được :D
    Có gì mình liên lạc qua Email bạn nhé
  9. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

thôi bạn lấy của người khác rồi lấy làm gì,mình lấy chả phải mình không bằng họ mà mình nhận tiền à,mà có cho dù bạn lấy cảu mình cũng làm free thôi.nếu sau này có thiết kế cái gì thì cứ pm email là được rồi.chứ vẻ lại thế này chui một sáng tạo mất.:D.
    Chỉnh sửa lần cuối: 22/6/15
  10. Jake Larry King

Vâng mình cảm ơn hoagao nhé, sẽ cố gắng rèn để lần sau đi làm cho người ta luôn chứ không nhờ vả nữa :D
    hoagao thích bài viết này
  11. hoagao

hoagao Thành viên cấp 2

nhưng cho mình hỏi là bạn có xem qua file cảu mình chưa vậy,có đúng ý bạn không zậy.bạn cho cái nhận xét nhé.vì uy tín là rất quan trong nếu có ai vào trang này bảo mình làm không tới nơi tới chốn thì oan cho mình quá.thank.:D
  12. Jake Larry King

Mình thì cùi bắp nên ko dám chê của ai, nhưng mình chỉ nói trên góc độ người xem thì mình không thích lắm cái font bạn dùng ở chữ Star's Husband ấy, nó khác hơi nhiều với font gốc, mình thấy nếu chọn font cứng cứng hơn một tí thì sẽ hợp với font ở trên hơn :D
    Còn lại thì bạn làm đẹp cả :D
    à với cả chữ Star's Husband của mình bạn viết sai rùi nha :D
    hoagao thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn