Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Thay thế backgroud cho hình!!!

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Thế Hùng, 6/6/14.

Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Lượt xem: 2,216

1. Thế Hùng Thành viên cấp 2

Chả là em mới đi chơi với mấy đứa bạn, có chụp được tấm ảnh. Em thấy thích tấm này nhất nhưng mà trời hơi tối và Backgroud nhàm quá. Cao nhân nào rảnh rỗi, đổi cho em cái backgroud nào đẹp xíu ạ.

Em xin chân thành cảm ơn. Mọi người cứ troll thoải mái, nhưng giúp xong rồi hãng troll em ạ :))

Link down ảnh gốc: http://www.mediafire.com/view/lgclam61g2qbooq/P1100793.JPG

...
    namphuong thích bài viết này
  2. Thế Hùng

Thế Hùng Thành viên cấp 2

phucphamh tranvan.muon Thái Châu mấy đại ca giúp em với, cái khoản tách đối tượng ghép vào backgroud em ngu lắm nên không có làm được :((
    tranvan.muon thích bài viết này
  3. Đỗ Tấn Cảnh

Đỗ Tấn Cảnh Mới đăng kí

Trình em gà mờ, mong bác thích
  4. duypntpb

duypntpb Thành viên cấp 1

Cái khoản cắt tách này em cũng ngu, em góp ý tưởng, hóng các bác cao thủ vào giúp nhé :)
  5. Nhan Design

Nhan Design Mới đăng kí

- chắc là chủ thớt đang thích em này :))
  6. 801230

801230 Thành viên cấp 2

nói thật tấm của bác mà blend thì hết xẩy :D , không cần phải thay cảnh gì hết.
  7. vozfun

vozfun Thành viên cấp 2

Thay làm gì, mất cả tính lưu niệm. Thế này có hơn không? A0h0zvR.jpg
  8. shadesoflife

shadesoflife Mới đăng kí

namphuongvozfun thích bài viết này.
Tình trạng chủ đề:
Chủ đề đã bị khóa bình luận

Ủng hộ diễn đàn