Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Thiết kế giúp poster mừng khai trương hậu tạ thẻ điện thoại

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi moenhoaky, 24/12/14.

Lượt xem: 8,398

1. moenhoaky Mới đăng kí

Em đang cần file thiết kế của mấy cái chương trình như: Mừng khai trương khuyến mãi....
    Tưng bừng khai trương...... Sale off ..., Giảm giá nhân dịp khai trương... File càng đẹp càng tốt ạ
    Đại loại là em làm cái poster căng ngang qua cửa hàng mừng khai trương. Bác nào có share em với ạ

Em hậu tạ cái thẻ 50k ạ
    yahoo: nghi_idc
    mail:vannghipc@gmail.com

...
  2. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Bạn cần một file hay mấy file. Kích cỡ bao nhiêu? Kinh doanh mặt hàng gì mới được? *_*
  3. moenhoaky

moenhoaky Mới đăng kí

skylla25
    Em cần 1 cái băng zon kích thước
    dài 380cm x cao 80 cm

Nội dung Có logo, Chữ tưng bừng khai trương Giảm giá 15 % ( Nổi bật Giảm giá 15% 3D) với tất cả các mặt hàng
    Từ ngày 29/12 tới 29/1
    Màu nền màu đỏ đặc trưng giống mấy poster bên siêu thị điện máy hay làm. Cho thêm chữ chúc mừng năm mới

Em kinh doanh mặt hàng sen vòi tắm Logo của em: moen.com.vn/Moen.eps
    ToiHocDoHoa.com thích bài viết này
  4. skylla25

skylla25 Thành viên cấp 2

Nếu tối về mình rảnh thì mình sẽ giúp bạn nhé :D Lâu lâu cũng muốn luyện tay nghề banner cho vui. Giờ đang ở trên cty.
    Từ h đến tối có ae nào share file trước cho chủ thớt được thì cứ share nhé! :x Tại mình làm banner cũng khá noob =))
  5. ToiHocDoHoa.com

ToiHocDoHoa.com Thành viên cấp 3

Banner của bạn nếu chia ra nhiều phần quá thì người đi đường không kịp đọc lướt đâu.
    moenhoakyskylla25 thích bài viết này.
  6. ToiHocDoHoa.com

moenhoaky thích bài viết này
  7. moenhoaky

moenhoaky Mới đăng kí

8. moenhoaky

moenhoaky Mới đăng kí

Bác chỉnh sửa cho em từ " Giảm giá 15%" thành " Giảm giá từ 15% trở lên "

Dưới chữ MOEN thêm dòng chữ " Sen vòi No.1 Hoa Kỳ" Giống với ảnh logo ở trang moen.com.vn
  9. moenhoaky

moenhoaky Mới đăng kí

10. ToiHocDoHoa.com

50k = $2.5
    edit thêm có tip thêm ko :D
  11. D.An

D.An Thành viên cấp 1

battleraper thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn