Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Thiết kế logo cho lớp

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Nguyễn Danh Lợi, 6/8/14.

Lượt xem: 4,506

1. Nguyễn Danh Lợi Thành viên cấp 1

tình hình là như này các bác ạ. lớp e đang định thiết kế 1 cái logo cho lớp. khổ nỗi e nghĩ mãi mà k có ý tưởng gì. :(
    lướt qua gg mà chả có cái nào ưng ý. m.n ai có ý tưởng thì cho e xin ạ. Logo hoặc 1 cái ảnh gì đó đặc trưng 1 chút ạ. có chữ A4 và 1 cái ảnh lớp chẳng hạn :)
    em ghi logo cũng không đúng lắm. kiểu như bọn e làm chung 1 cái avatar fb ý ạ. xin m.n ý tưởng làm như nào cho đẹp
    cả nhà ai có mẫu nào đẹp hay ý tưởng gì thì cho e xin ạ. thank cả nhà. :D

...
    Chỉnh sửa lần cuối: 6/8/14
  2. Trương Tâm

Trương Tâm Thành viên cấp 1

Nếu là avatar chung thì có thể lấy hình chụp chung hoặc lấy avatar ghép lại thành 1 trái tim (trái nho, trái bưởi gì đó) hay bạn có thể xếp thành chữ A4, minh họa có hơi xơ xài nhìn xấu nhưng ý tưởng là thế :D
    Tem TépNguyễn Danh Lợi thích bài viết này.
  3. Nguyễn Danh Lợi

Nguyễn Danh Lợi Thành viên cấp 1

ai còn ý tưởng khác không ạ? :(
  4. Phuocy Phan

Phuocy Phan Thành viên cấp 2

5. Nguyễn Danh Lợi

Nguyễn Danh Lợi Thành viên cấp 1

mấy bác toán nghĩ chuối với bưởi @@ rip e

Ủng hộ diễn đàn