Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ vả] Tư vấn về việc market cho trung tâm dạy nhạc

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi xin kinh nghiệm cho designer' được đăng bởi trungheo, 29/9/15.

Lượt xem: 1,589

1. trungheo Mới đăng kí

Chào các bro! Mình là 1 designer. Hiện đang làm việc cho một trung tâm âm nhạc về vấn đề thiết kế tờ rơi, các chương trình. Mình muốn nhờ các bro hướng dẫn market cho trung tâm của mình dc k ạ! Nói chung là cũng đã có tờ rơi, poster rồi nhưng có bạn nào rành về market có thể cho mình 1 vài ý kiến để phát triển chỗ làm của mình dc ko. Vì mình cũng đã suy nghĩ: đi phát tờ rơi, thiết kế bắt mắt, làm bộ nhận diện thương hiệu..nhưng chưa hiệu quả lắm. Mong nhận dc ý kiến từ các bạn để phát triên chỗ làm của mình. :(

...
Từ khóa:

Ủng hộ diễn đàn