Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả và hướng dẫn chỉnh sửa ảnh sản phẩm

Chủ đề thuộc danh mục 'Hỏi đáp - Xin xỏ - Thảo luận về Photoshop' được đăng bởi Vũ Thị Dung 92, 25/9/18.

Lượt xem: 6,381

1. Vũ Thị Dung 92 Mới đăng kí

Cả nhà ơi giúp em với ạ. Có Bác nào biết chỉnh sửa ảnh sản phẩm cho lung linh không ạ. giúp em với ạ . Em có chụp ảnh sản phẩm bằng máy ảnh nhưng không biết chỉnh sửa sao cho đẹp như ảnh mẫu.
    [​IMG] đây là sản phẩm mẫu
    đây là sản phẩm em chụp.
    Bác nào chỉ giáo em với. Em cảm ơn các bác ạ

...
  2. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

Chỉnh sửa lần cuối: 3/10/18
  3. thanh1683

thanh1683 Thành viên cấp 1

4. Vũ Thị Dung 92

Vũ Thị Dung 92 Mới đăng kí

@tranvan.muon : bạn cho mình xin file mình chỉnh được không, cảm ơn bạn.
    tranvan.muon thích bài viết này
  5. Vũ Thị Dung 92

Vũ Thị Dung 92 Mới đăng kí

@thanh1683: bạn ơi bạn chia sẽ quyền xem nhé, mình k xem được
  6. Hàn Thiên Hành

Hàn Thiên Hành Thành viên cấp 2

Cái mẫu chắc người ta dựng model 3D lên. Làm hiệu ứng đèn nên nó lung linh ngay chứ không hẳn là tự chụp đâu. Hình ảnh sản phẩm đăng quảng cáo toàn từ 3D mà ra mà
  7. tranvan.muon

tranvan.muon Thành viên tích cực

@Hàn Thiên Hành : Công ty gốc chay dầu ăn, thì có tiền thuê làm 3D, chứ bán hàng rong, hay bán hàng online, bán cả chục loại nước mắm, xì dầu, thì ai chung tiền để làm 3 cái chay nước mắm 3D, chỉ cần chụp bằng điện thoại xịn xong, để Logo của tiệm vào, là xong phim òi.

Chỉnh sửa lần cuối: 3/10/18
    Hàn Thiên Hành thích bài viết này
  8. cquan1989

cquan1989 Thành viên cấp 1

vào Photoshop > Image > Adjustment > Hue/Saturation hiện ra cái bảng chỉnh Saturation lên tí 30-40 tùy ý.
  9. ngocnguyen0610

ngocnguyen0610 Mới đăng kí

em cũng đang muốn chỉnh ảnh sản phẩm cho đẹp mà làm hoài chưa tới đâu :(

Ủng hộ diễn đàn