Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ và Vả !

Chủ đề thuộc danh mục 'Chuyện trò linh tinh' được đăng bởi Tâm Hà, 26/1/13.

Lượt xem: 8,097

1. Lê Hữu Duy

Lê Hữu Duy Thành viên cấp 2

dự là lại sắp có chiến tranh vùng vịnh :-j ...

Bác hơi căng thẳng quá rồi đấy....

ý của chú thớt chỉ là .... các mem mới vào nếu có tinh thần học hỏi thì hoan nghênh :-bd.... tại có khá nhiều thành viên chỉ muốn nhờ vả... ko có ý kiến hay hoạt động nào nhằm xây dựng forum ngày càng phát triển thì tốt hơn là đừng quá lộ liễu... cũng phải tự biết mình để tránh gây bực bội cho người khác... mọi người sẵn dành thời gian rảnh của mình để giúp.. thì chí ít các bạn cũng phải hiểu đc điều đó.. chứ đừng kiểu gõ phím bình thiên hạ.. nhờ xong là dọn nhà.. như vậy sao mà bền vững đc... e nói v phải ko bác chủ thớt :-?
    Hanee, Thèo Lèo 04, Shimizu2 người khác thích bài viết này.
  2. Ku Sang

Ku Sang Thành viên cấp 4

lại bão nữa rồi
    haba12 thích bài viết này
  3. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

mình đâu có dọn nhà. mình chỉ muốn nói với cái bạn pingpoong đừng có xỉa xói nhau như vậy. mình nhờ room và bạn cũng đâu làm cho mình gì đừng có kiểu troll nhau như vậy ức chế
  4. haru_haru_114

haru_haru_114 Thành viên cấp 2

mình cũng thấy vậy,mọi người vào chưa đủ like mà đã nhờ vả nản.........
  5. pingpoong

pingpoong Thành viên cấp 2

Bạn giải thích cho mình biết từ troll nghĩa là gì đã. Ha bạn ha.
    Các bạn hở ra là troll, troll. Thú thật là mình chả hiểu nó có ý nghĩa như thế nào trong trường hợp này nữa.
    Mình nhìn Info của bạn rồi mới dám thở dài như thế.
    Nếu không có topic này, và không có comment của mình, liệu bạn có như những bạn khác, đăng ký nick > nhờ > được > phủi đít đi không ?

Và comment của mình cũng chỉ nói đến việc, forum này đang dần trở thành nơi để mọi người nhờ miễn phí, không phải tốn tiền đi thuê design làm.
    Topic của bạn Tâm Hà cũng nói đến vấn đề tương tự.
    ---------
    Dạo này mình đang rãnh rỗi lắm, nên muốn cãi nhau với mình thì bạn nhớ để cuốn từ điển Tiếng Việt bên cạnh, ha bạn ha.
    Hanee thích bài viết này
  6. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

vi.wikipedia.org/wiki/Wikipedia:Troll_l%C3%A0_g%C3%AC%3F
    ok xem bạn đóng góp đc gì mà hơi tí mở mồm ra là đóng góp. kiến thức chắt lọc và ko ai là thầy
    Ril thích bài viết này
  7. Vũ Tâm

Vũ Tâm Thành viên cấp 2

Nhiều vì cho phép login bằng Facebook ấy mà. Họ chỉ cần click là oke. Mà nhờ vả mỗi lần 1 ảnh và mỗi lần 1 ních. Và họ chẳng có một tí tâm huyết gì
    Tâm Hàhaba12 thích bài viết này.
  8. pingpoong

Mình đóng góp cái gì cơ ???
  9. Quyet_Dep_Zai

Quyet_Dep_Zai Thành viên cấp 2

heehe ! bác soi chuẩn quá !! :))
  10. pingpoong

Cuối tuần rãnh rỗi ý mà :">
  11. conduong

conduong Banned

lần trc cũng có newmem nhờ vẽ chibi, tự dưng hứng lên vẽ hộ 1 pic, rồi nhờ tiếp pic 2 mình lại hộ pic 2, cuối cùng phủi ass ra đi ko 1 thanks @@ . nhưng h mình chảnh mình kiêu rồi :)
    Hanee, Shimizu, thuynganquan3 người khác thích bài viết này.
  12. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

forum.vietdesigner.net/threads/can-giup-do-ve-logo.12457/#post-204013
    bác đọc lại cái đó là mình nói với 2 người. đừng có mà ngồi đó mà xăm xoi người khác. Hài vào đây thật khôi hài.
  13. haba12

haba12 Thành viên cấp 2

bạn nói đúng :))
  14. Kenny Vũ

Kenny Vũ Thành viên cấp 2

Thím Hà nhiều chuyện quá =)) - Công bằng mà nói thì mấy topic nhờ vả cũng có cái tích cực của nó, giúp mình cười no ruột chẳng hạn, thêm ví dụ rõ ràng nhất là nhờ 1 trong số các topic đó mà em lụm được mấy cái giống cái này từ bác Eminem, bác Lỳ Hô & vài bác khác =))

Ril, DX_DegenerationTâm Hà thích bài viết này.
  15. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

Cứ cho ng ta nhờ có sao đâu ! Nhìu người nhờ thì cũng có nhiều bài có ảnh Troll vui đấy chứ ^^ !
  16. timlaimotgiacmo

timlaimotgiacmo Thành viên cấp 3

Nhưng cũng phải suy nghĩ trước khi nhờ vả chứ. Pts có phải cái gì cũng làm được đâu !
    Tâm HàHùng Anh thích bài viết này.
  17. Hùng Anh

Hùng Anh Thành viên cấp 2

bởi thế không làm được thì Troll chắc chắn dc =)) thấy Troll thế mà vẫn nhiều người nhờ. Gặp mình không bao giờ lấy ảnh mình hay bạn mình lên cho ng ta nghịch.
  18. conduong

conduong Banned

cứ phải có cái luật ngầm nhờ vả mà ae lập riêng với nhau, chẳng hạn:
    -girl xinh fb info sdt ...bla...bla :)
    -ăn nói lịch sự :P
    - ảnh chất lượng cao
    - vẽ chibi thì giống điều 1 và thành viên cấp 1 trở lên ......
    ...
    Hanee, sun_writerVũ Tâm thích bài viết này.
  19. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

chính xác, ý mình là như vậy. còn bác haba12 nói kiểu như vậy dữ là bác đọc nhưng bác chả hiểu cái quái gì, đó là những chữ màu đỏ đấy ạ
  20. Tâm Hà

Tâm Hà Thành viên cấp 5

như e đã nói, e ko có ý vơ đũa cả nắm. còn ai có tật thì giật mình vậy thôi
    Kenny Vũ thích bài viết này

Ủng hộ diễn đàn