Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

[Nhờ Vả] Vẽ lại giúp em cái xe trong logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Nhờ vả làm ảnh' được đăng bởi Jeannie Punz, 11/4/16.

Lượt xem: 5,215

1. Jeannie Punz Mới đăng kí

Logo group phượt của em. Vì ko có điều kiện nên em phải post lên đây. em làm mất file gốc nên chỉ còn ảnh fb nên dung lượng hơi bé. các bác thông cảm. bác nào rảnh giúp em vẽ lại giúp em cái xe cho mượt mà hơn chút được không ạ. logo còn lỗi gì em các bác góp ý giúp em . các bác có thể tham khảo 2 tấm này.
    Em cảm ơn trước ạ

...
  2. mr.kotjk

mr.kotjk Thành viên cấp 2

bác đặt 1 ai đó làm có phải hay hơn không?
    Jeannie Punz thích bài viết này
  3. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

mr.kotjk em ko có điều kiện bác ạ . em chỉ muốn chỉnh lại cái xe bay bay hơn 1 chút thôi ạ.
  4. Kings

Kings Thành viên cấp 2

thế nào là ko có điều kiện. chẳng lẽ 100k - 200k cũng ko có sao hả thớt
  5. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

Kings có người nhận vẽ logo 100 - 200k ạ zz. em hỏi ông anh em 1k - 2k$ :|
  6. Kings

Kings Thành viên cấp 2

lên đây. nếu bạn trả phí hậu hĩnh cho a e 1 xíu. và nc tôn trọng a e thiết kế 1 xíu thì 100k - 200k họ sẵn sàng vẽ lại cho bạn đó
  7. K.Trang

K.Trang Thành viên cấp 4

Phượt gì mà thớt xài con xe thấy như dạo phố nhẹ nhàng của mấy chàng, nàng vại?
    sao ko làm mấy con xe ngầu ngầu tí cho ra chất phượt.
  8. Kings

Kings Thành viên cấp 2

1 xị thớt lấy ko =)) =))
  9. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

K.Trang vâng. thế nên em đang nhờ các cụ vẽ lại con như con win trong ảnh kia. ko thì con vespa cho nó bay bay thêm 1 chút. em có post 2 cái demo ở dưới. đấy ạ. :D
  10. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

Kings nói thật là em ko phải người trong nghề nên em ko rõ giá cả thế nào. em nhờ vả rất cẩn thận cụ ạ. group em chỉ là group nhỏ chứ ko cần cầu kì. nếu cụ làm đc 100 -200k thì cụ cứ pm Fb em: fb.com/thebluebss . em thích cho nó bay bay như 2 tấm demo ở dưới ấy :3
  11. Kings

Kings Thành viên cấp 2

này thì bay nhé =))
  12. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

đúng kiểu đó đấy bác :)) Kings nhưng em muốn chỉnh cả cái xe nữa. bác làm đc bác cứ pm fb em. fb.com/thebluebss
  13. Gia Phú

Gia Phú Thành viên cấp 4

Jeannie Punz chỉnh hồi ra 1tr tiền phí luôn đấy, mình rất sợ mấy bác lúc đầu xin nhờ free xong rồi lát sao thấy ưng rồi lên vài trăm k xong bắt đầu "hành" :)), mà lấy tiền được bị hành không nói làm gì, đằng này hành cho đã cái biến luôn :v. Lúc ấy trong đầu mình cảm thấy bị ăn cấp ý tưởng ấy. Cho nên thớt muốn thật lòng trả cho King thì đừng đòi hỏi nữa, 200k nhiêu đó quá thừa rồi. Hãy dừng lại đúng lúc kẻo bị ném đá :3
    minhduc7194Kings thích bài viết này.
  14. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

giaphu_design em ko phải người trong nghê nhưng k phải ai cũng như bác nghĩ đâu ạ :)
  15. Kings

Kings Thành viên cấp 2

giaphu_design cám ơn bác đã lên tiếng giúp mình.
    Jeannie Punz theo như yêu cầu của thớt thì mình đã vẽ lại cho mượt hơn. chứ ko hề là làm cho nó có cảm giác bay bay. Lúc đầu mình vẽ lại thì cũng ko có ý định lấy tiền làm gì. Nếu bác có nhã ý thì nạp mình 50k 100k. mình cũng cảm thấy vui. ko thì cũng ko được. nhưng thấy bác càng ngày càng thêm chi tiết. thì mình ko thể giúp bác được nữa. Vs lại nói vs bác luôn. logo càng đơn giản càng tốt. Nếu bác có thêm thì chỉ thêm chữ nữa là ok rồi. Còn muốn hoàn chỉnh thì giá sẽ lại khác nha bác. có thể lên vài triệu đó
    Gia Phúminhduc7194 thích bài viết này.
  16. BíĐỏ

BíĐỏ Thành viên cấp 3

Logo này lấy tầm 1tr5 dc rồi !
    Kings thích bài viết này
  17. Kings

Kings Thành viên cấp 2

Thế là e tay trắng rồi các bác ợ. tốn tiền điện nà. chất xám nè. mỏi cmn tay nữa nè... kkkkk =)).
  18. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

Kings bác đọc kĩ bài của em chưa ạ :( như em nói ở tiêu đề, em muốn thay chiếc xe như ở 2 tấm demo dưới, chứ em ko đợi bác vẽ xong em mới nói thêm vấn dề đấy để rồi các bác nghĩ em thế này thế nọ. nếu bác vẫn nhận 100-200k thì ok. em chuyển khoản luôn cho bác bác gửi luôn logo có con xe như bác vẽ kia cho em cũng tạm được rồi. em cảm ơn. cả em vừa đi học về check cmt của bác mà thấy buồn quá :D
  19. Kings

Kings Thành viên cấp 2

thì thấy bác gửi địa chỉ face. nt qua cho bác. ko thấy bác trả lời trả vốn gì. nên e phải nghi ngờ bác thôi ^_^ kkkkkkkkkk
  20. Jeannie Punz

Jeannie Punz Mới đăng kí

Kings fb nó để tin nhắn người lạ ở múc spam. mà em vừa check fb vẫn k thấy tin nhắn nào cả . facebook.com/thebluebss bác pm lại giúp em

Ủng hộ diễn đàn