Hãy đăng ký thành viên để có thể dễ dàng trao đổi, giao lưu và chia sẻ về kiến thức đồ họa.
  1. Hãy đăng ký subscribe kênh Youtube mới của Việt Designer tại địa chỉ: Youtube.com/VietDesignerChannel để theo dõi các video về thiết kế đồ họa. Do trước đó kênh cũ bị Youtube quét không rõ lý do, trong thời gian chờ kháng cáo nếu các bạn thấy video trên diễn đàn bị die không xem được thì có thể vào kênh mới để tìm xem video sơ cua nhé.
    Loại bỏ thông báo

Nhờ vả vẽ lại hộ cái logo

Chủ đề thuộc danh mục 'Illustrator' được đăng bởi manhhunglion, 16/12/14.

Lượt xem: 3,088

1. manhhunglion Thành viên cấp 1

Chào tất cả các bạn .
    Mình có cái logo nhưng nó nhỏ quá mình dùng phần mềm phóng ảnh lên thì nó bị vỡ ảnh, mà mình lại ko biết dùng phần mềm AI để vẽ . mong các cao thủ vẽ lại bằng AI hộ mình với, hình giống y như cũ chỉ cần size lớn hơn là đc. cảm ơn các bạn nhiều
    http://[ATTACH=full]32900[/ATTACH][ATTACH=full]32901[/ATTACH]
    [ATTACH=full]40008[/ATTACH]

...
  2. Thành Lương

Thành Lương Thành viên cấp 1

manhhunglion thích bài viết này
  3. Doanh Design

Doanh Design Thành viên cấp 1

Và đây là file của bạn sau khi chỉnh sửa, bạn cần lấy file thì inbox mình để mình gởi file nhé./:)
    Chỉnh sửa lần cuối: 16/12/14
  4. Đào Đình Chương

Đào Đình Chương Thành viên cấp 2

5. Thành Lương

Thành Lương Thành viên cấp 1

lấy hình bác thớt về rồi kéo vô AI và vẽ lại bằng công cụ pen tool thôi mà bác Đào Đình Chương
  6. buttre_07

buttre_07 Thành viên cấp 2

7. Doanh Design

Đào Đình Chương là thành viên cấp 2 mà cứ chọc anh em hoài/:). Mong được trao đổi nhiều với các bạn.
  8. manhhunglion

manhhunglion Thành viên cấp 1

cảm ơn bạn buttre_07 nhiều. bạn có thể cho mình xin file gốc được không. có gì bạn gửi vào mail manhhunglion@gmail.com cho mình nhé. mình cảm ơn bạn nhiều
  9. manhhunglion

Cám ơn bạn Thành Lương nhiều nhiều nhé. bạn có thể cho mình xin file gốc đc không. có gì gửi cho mình xin vào mail manhhunglion@gmail.com nha. cảm ơn bạn nhiều
  10. manhhunglion

Cảm ơn bạn Doanh Design nhiều. bạn làm ơn cho mình xin file gốc được không. có gì gửi cho mình vào mail manhhunglion@gmail.com nha. cảm ơn bạn nhiều và tất cả các bạn trên vietdesigner các bạn nhiệt tình quá . có gì các bạn ghé website muanhabandat.net để xem thành quả nha. logo của các bạn sẽ đc treo ở đó mình sẽ gi cảm ơn bản quyền ở đó.
  11. Doanh Design

Ủng hộ diễn đàn